View Full Version : ไม่สำคัญมาเรามาจากไหน สำคัญว่าเรากำลังทำอะไรอยู่ Flo Rida - I Cry

ohmohm
20-09-2013, 13:12
Flo Rida ใครว่าเขาเป็นนักร้องที่สนุกไปวันวันกันละครับ ผมว่าแกเป็นคนที่มีแรงบันดาลใจในการใช้ชีวิตแบบล้นเหลือจริงๆ มันสะท้อนออกจากงานเพลงของเขา ความกดดันในความเป็นคนผิวสี(ที่ผมเข้าใจ) มันคงกดดันและทำให้เขาผลัดดันตัวเองขึ้นมาในจุดนี้ได้ ความสุดยอดของพลังของ Flo Rida

OLuWHr6-0YQ

มันทำให้คนหลายร้อยล้านคนฟังเพลงของเขา แล้วก็มีความหวังต่อไป มิวสิกเพลง I Cry ผมว่า ชีวิตคนเรามันแบบนี้ครับ เราอาจเกิดมาในที่โสโครกสปรกไปด้วยสิ่งเลวร้ายต่างๆแต่อย่าให้มันขัดขวางทางเราได้ Flo Rida ก็คงคิดแบบนั้นจนมาอยู่บนจุดนี้ได้ ลองฟังเพลงนี้ I Cry