View Full Version : หรือบอยแบนด์จะกลับมาอีกครั้ง The Wanted - We Own The Night

ohmohm
04-10-2013, 13:33
หรือบอยแบนด์จะกลับมาอีกครั้ง The Wanted - We Own The Night จากการออกสำรวจความฮิตช่วงนี้ บอยแบนด์ที่มาแรงที่สุดอย่าง The Wanted มีเพลงฮิตหลายเพลงเลยทีเดียว สำหรับผมมันน่าจะมากกว่าของ One Direction แน่นอนว่าวงนี้ไม่ได้มาจากอเมริกา แต่เป็นวงมาจากเกาะอังกฤษผู้ที่เคยปลุกกระแสบอยแบนด์ให้ฮิตกันทั่วโลกในช่วง 1990-2000 หลังจากนั้นก็ห่างหายกันไป

8piAL5rD6wI

http://c.directlyrics.com/img/upload/the-wanted-on-top-of-table-in-we-own-the-night-video.jpg

ตอนนี้มันเหมือนกับเริ่มกลับมาแล้ว (นิดนิด) ยังอาจสู้นักร้อง R&B หรือ Hiphop ผิวสีไม่ได้ แต่เป็นการกลับมาที่น่าประทับใจจริงๆในช่วงนี้ คอบอยแบนด์หลายคนคงคิดแบบผม ว่าทำไมเพลงบอยแบนด์ดีๆหาไม่ได้แล้ว(วะ)สมัยนี้ ยังไงทางเราขอเป็นกำลังใจให้ The Wanted ครับ We Own The Night เป็นอีกเพลงหนึ่งที่ร้องออกมาได้ดีและน่าฟัง ลองฟังกันดูในหน้าเว็บของเราครับท่าน

M150
04-10-2013, 14:47
พี่เอ็มว่ามีแต่คุณโอมนั่นแหละครับที่ฮิต The Wanted ยังไงก็สู้ BSB กับ Nysc ของพี่เอ็มไม่ได้หรอกครับ 555+