View Full Version : แอฟแต่งรูปสเก็ตจากจีน magic man camera หรือ Hightalk ดาวน์โหลดเลย !!

M150
31-10-2013, 14:21
เป็นโปรแกรมที่ดังในชั่วข้ามคืนจริงๆ กับ โปรแกรม( mo-man-xiang-ji) หรือ Hightalk นี่คือโปรแกรมแต่งรูปจากจีนที่มีชื่อเยอะเหลือเกินจนแทบจะไม่รู้ว่าจะเรียกชื่อว่าอะไรกันแล้ว แต่ผมเรียกง่ายๆ ว่า Hightalk ไอ้ mo-man-xiang-ji เรียกยากฉิบหายครับ ส่วนหนึ่งของ App แต่งรูปจากจีนตัวนี้ที่ฮิตกัน ก็เพราะ เราสามารถเอารูปเรามาทำเป็นภาพสเก็ต คล้ายคนสเก็ตภาพเป็นรูปการ์ตูน จากนั้นเราก็สามารถที่จะแต่งเติมเสริมตรงนู้นนี่ให้มันดูหล่อดูสวยน่ารักแอ๊ปแบ้วได้ตามชอบใจ แต่มีจุดทีเด็ดคือ หน้าการ์ตูนที่เจนมานั้นจะเหมือนหน้าเรามากๆ

http://board.roigoo.com/members/m150-albums-pics-picture5611-hightalk-magic-man-camera.jpg

ส่วนที่เสริมให้โปรแกรมนี้ดังอย่างรวดเร็วเพราะโปรแกรม line นี่แหละครับ เพราะยามใดที่เราสร้างภาพจากโปรแกรม( mo-man-xiang-ji) หรือ Hightalk แล้วเอาไปเป็นภาพประจำตัวในโปรแกรม Line โปรแกรมก็จะแจ้งเพื่อนๆ ในกลุ่มเราใช่ไหมครับว่า User ท่านนี้ได้เปลี่ยนภาพประจำตัวแล้ว คนอื่นๆ มาเป็นรูปใน line ก็ตื่นตาตื่นใจเพราะไม่เคยเห็นโปรแกรมแต่งภาพเป็นรูปการ์ตูนสวยๆ แบบนี้ ก็แห่ตามกันไปแต่งกันมากมาย โดยเฉพาะยิ่งหากเหล่าดารามาใช้โปรแกรมตัวนี้ด้วย เลยทำให้ Mo Man Xiang Ji สุดยอดโปรแกรมแต่งภาพในมือถือตัวนี้ ยิ่งดังแบบฉุดรั้งกันไม่อยู่เลยก็ว่าได้ อย่าลืมลองไปดาวน์โหลดกันดูนะครับ สามารถใช้ได้ทั้งใน iOS และ Andriod เลย สุดยอดจริงๆ ใครไม่โหลดมาระวังตกเทรนหละครับ 555+