View Full Version : ปีนี้จะมี Event Roigoo อีก 2 อีเว้นเท่านั้น

ohmohm
29-04-2014, 00:48
ปีนี้จะมี Event Roigoo อีก 2 อีเว้นเท่านั้น

แต่ขอบอกว่าเป็นอีเว้นใหญ่ทั้งสิ้น และเราคำนวนแล้วว่า เราเอาหนังสือการ์ตูนมาแจกน้องๆกันครับ

ขอให้น้องๆจงเตรียมตัวในการแข่งขันให้พร้อม เรื่องหัวข้อนั้น พวกพี่ๆยังไม่ได้คิด ส่วนใครอยากจะ

แข่งวาดการ์ตูนแนวไหน บอกกันได้เลยในกระทู้นี้ ช่วงที่มีการตัดสินน่าจะช่วง สิงหาคม กับ ธันวาคม

โดยอีเว้นทั้งสอง เราจะบอกแนวการก่อนการแข่งขัน 1-2 เดือนเลยทีเดียวครับ ยังไงกระทู้นี้

ร่วมกันแสดหัวข้อในการแข่งขันกันก่อนดีกว่า

M150
29-04-2014, 21:54
รอติดตามข่าวคราวอย่างใกล้ชิดเช่นกันครับคุณโอม ประกาศเมื่อไหร่อย่าลืมทักมาด้วยนะครับ