View Full Version : ดูบอลสด คอสตาริกา Vs กรีซ ฟุตบอลโลก2014 ช่อง5 7 8 RS World Cup Channel

NuRay
26-06-2014, 14:03
ดูบอลสด คอสตาริกา Vs กรีซ ฟุตบอลโลก2014 ช่อง5 7 8 RS World Cup Channel อาจจะคนดูน้อยแน่นอนเลยค่ะสำหรับฟุตบอลในนัดนี้ ถ้าลองไล่เรียงดูแล้ว เราแทบไม่รู้จักนักเตะคนไหนเลยในทั้งสองทีมนี้ ลองดูกันนะค่ะ คอสตาริก้าเรารู้จักแต่ โจอี้ แคมเบลล์ ที่อยู่กับอาร์เซน่อล แล้วให้ทีมในสเปนยืมตัว(ว่าแต่ทีมไหนยืมตัวไปนะ) ส่วนทีมชาติกรีซนี้ก็มีใครบ้างละ ตั้งแต่ได้แชมป์ยุโรก็ไม่รู้จักใครเลย