View Full Version : ฝรั่งเศส Vs เยอรมัน ดูบอลสด ฟุตบอลโลก2014 คุยผ่านเน็ตออนไลน์ RS World Cup

NuRay
03-07-2014, 12:31
ฝรั่งเศส Vs เยอรมัน ดูบอลสด ฟุตบอลโลก2014 คุยผ่านเน็ตออนไลน์ RS World Cup เช่นเคยนะค่ะในช่วงฟุตบอลโลก เราก็จะมาคุยสดผ่านเน็ตออนไลน์ในเรื่องของการเจอกันในฟุตบอลโลก ฝรั่งเศสจะเจอกับเยอรมัน ทีมชาติไหนหล่อกว่ากัน ใครจะชนะใจสาวไทยมากกกว่ากัน ฝรั่งเศส ส่วนมากแล้วเป็นความหล่อแบบใสๆ ถ้าเป็นฝรั่งเศสแท้ ถ้าเป็นพวกลูกครึ่งก็แล้วแต่ชนชาติที่มา ส่วนคนผิวสีนี้สายไทยของบาย ส่วนเยอรมัน โดยมากจะเป็นโปล์แลน์ เซ็ก รัสเซีย ยิว แน่นอนว่า หล่อชนะขาดค่ะ ขอให้ดูบอลสดให้สนุกนะค่ะ