View Full Version : คิดถึงเว็บหรอยกู กลับมาเยี่ยมเว็บตัวเอง

ohmohm
21-08-2015, 16:27
คิดถึงเว็บหรอยกู กลับมาเยี่ยมเว็บตัวเอง ห่างหายไปเป็นปี บางคนหาว่าผมตายแล้ว ยังครับ ผมมีอดีตที่นี่ ตอนนี้กลับมาอ่านการ์ตูนของเพื่อนๆบ่อยๆ ในที่สุดก็กลับสู่ยุคเดิมแล้ว ยุคที่มีแต่ผมและนายเอ็ม สองคน 55555 หรอยกูยุคแรกอีกครั้งหนึ่ง

M150
21-08-2015, 21:26
คิดถึงเว็บหรอยกู กลับมาเยี่ยมเว็บตัวเอง ห่างหายไปเป็นปี บางคนหาว่าผมตายแล้ว ยังครับ ผมมีอดีตที่นี่ ตอนนี้กลับมาอ่านการ์ตูนของเพื่อนๆบ่อยๆ ในที่สุดก็กลับสู่ยุคเดิมแล้ว ยุคที่มีแต่ผมและนายเอ็ม สองคน 55555 หรอยกูยุคแรกอีกครั้งหนึ่ง
บ่นสองไพเบี้ยครับ กลับมาวาดการ์ตูนสักตอน ดีกว่าพิมพ์เยอะ กร้าก

ลุงปลวก
19-01-2016, 00:57
สวัสดีและคิดถึงเหลือเกินครับแอดมิน ช่วงหลังๆมานี่ผมก็ห่างหายไปเป็นปีๆเหมือนกัน กลับมาปรากฎก็มีคนเพิ่งกลับมาหลังจากหายไปเหมือนกันก็ดีใจเป็นอย่างมากครับท่านนน

M150
28-01-2016, 22:27
สวัสดีและคิดถึงเหลือเกินครับแอดมิน ช่วงหลังๆมานี่ผมก็ห่างหายไปเป็นปีๆเหมือนกัน กลับมาปรากฎก็มีคนเพิ่งกลับมาหลังจากหายไปเหมือนกันก็ดีใจเป็นอย่างมากครับท่านนน
ยินดีมากๆ คับที่ลุกปลวกกลับมาคืนถิ่น ยังไงเว็บหรอยกูจะอยู่เป็นโบราณสถานให้ลูกหลานได้ชมกันตลอดไปนะครับคุณลุงปลวก ยังไงผมก็คิดถึงลุงปลวก กับ ภาพแนวฮิปสเหร่อ เอ๊ย ฮิปสเตอร์มากๆ นะครับ