View Full Version : เข้ามาโพสบ้างเดี่ยวเค้าว่าเว็บมาสเตอร์ตายแล้ว

ohmohm
05-01-2016, 12:17
ไม่ได้วาดการ์ตูนมาหลายเดือนแล้ว ไม่ต้องถามสาเหตุ ตอนนี้มีนายเอ็มคนหล่อคนเดียววาดอยู่ เอาเป็นว่าเข้ามาทักทายกันนะครับผม ถ้าใครยังวนเวียนอยู่ในเว็บหรอยก็แห่งนี้ คิดถึงก็เข้ามาทักครับ อิอิ

:kiss:

M150
06-01-2016, 08:52
ไม่ได้วาดการ์ตูนมาหลายเดือนแล้ว ไม่ต้องถามสาเหตุ ตอนนี้มีนายเอ็มคนหล่อคนเดียววาดอยู่ เอาเป็นว่าเข้ามาทักทายกันนะครับผม ถ้าใครยังวนเวียนอยู่ในเว็บหรอยก็แห่งนี้ คิดถึงก็เข้ามาทักครับ อิอิ
เกรียนครับ วาดการ์ตูนมาเลยครับ ไม่งั้นผมด่าเสียหมาแน่ๆ :jing: