View Full Version : ตามหา ตั้งรับ Wacom Intuos Photo S หรือ intuos draw ค่ะ ขอราคาไม่เกิน 2200 นะคะ

AmpaiPP
02-07-2016, 20:58
ตามหา ตั้งรับ Wacom Intuos Photo S หรือ intuos draw ค่ะ ขอราคาไม่เกิน 2000 นะคะ พอดีเป็นมือใหม่เลยอยากลองใช้เพื่อฝึกก่อน ^^

นัดรับที่ เซนทรัลลาดพร้าว หรือเซนทรัลพระราม 9 หรือ mrtสุทธิสาร ลาดพร้าว เอสพลานาดรัชดา พระราม9 ได้ค่ะ
line : ampaipiepp ค่ะ

M150
03-07-2016, 03:04
ตามหา ตั้งรับ Wacom Intuos Photo S หรือ intuos draw ค่ะ ขอราคาไม่เกิน 2000 นะคะ พอดีเป็นมือใหม่เลยอยากลองใช้เพื่อฝึกก่อน ^^

นัดรับที่ เซนทรัลลาดพร้าว หรือเซนทรัลพระราม 9 หรือ mrtสุทธิสาร ลาดพร้าว เอสพลานาดรัชดา พระราม9 ได้ค่ะ
line : ampaipiepp ค่ะ
เข้ามาดันให้ครับ ตอนนี้มีท่านนึง แนะนำผ่านมาทางเฟส แนะนำเป็น
มี Wacom Intuos Photo S ใช้ไม่เกิน 3 ครั้งค่ะ
line :marukonan22
ลองติดต่อพูดคุยกันทางเฟสหรือไลน์กันก่อนจนแน่ใจ ถ้าให้ดีนัดดูของตรวจสอบ ยอดเยี่ยมที่สุดจ้า

AmpaiPP
05-07-2016, 12:55
ต้องขอบคุณทางเว็บที่แนะนำนะคะ แต่ว่าวันนี้นัดรับของกับคนขายที่แนะนำมอ่ะค่ะ แต่คนขายไม่มา ปล่อยให้รอตั้งชม.นึง ทั้งๆที่ก่อนวันขายก็นัดและขอเบอร์แล้วแท้ๆ ? ?

M150
05-07-2016, 15:43
ต้องขอบคุณทางเว็บที่แนะนำนะคะ แต่ว่าวันนี้นัดรับของกับคนขายที่แนะนำมอ่ะค่ะ แต่คนขายไม่มา ปล่อยให้รอตั้งชม.นึง ทั้งๆที่ก่อนวันขายก็นัดและขอเบอร์แล้วแท้ๆ ? ?
ยังไงตรวจสอบข้อมูลให้แน่ใจกันก่อนนะครับ ยุคนี้ไม่ว่ากลุ่มไหน กรุ๊ปไหน ต้องใช้ความระมัดระวังทั้งสิ้น อย่าไว้ใจ หรือ มั่นใจอะไรเด็ดขาด พี่เอ็มแก่แล้วเจอเรื่องพวกนี้มาเยอะ ฝากเตือนไว้ครับ