View Full Version : ขาย เม้าส์ปากกา Huion Kamvas Pro22 สภาพดี ตามรูปเลยครับ

Do good feel good
16-04-2022, 16:58
ขายไปแล้วนะครับ
ขนาดจอ 22 นิ้ว พร้อมปุ่มคีย์ลัด
และทัชบาร์ด้านข้าง
ใช้งานได้สะดวก รวดเร็วขึ้น
อุปกรณ์ครบ สภาพสวย ตามรูปเลยครับ
ใช้งานน้อย ทำงานปรกติ เครื่องหมดประกันแล้ว
ปากการองรับแรงกด 8192 ระดับ
ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา
คุณภาพดี สีหน้าจอสวยงาม

M150
11-08-2022, 16:10
ขายไปแล้วนะครับ
ขนาดจอ 22 นิ้ว พร้อมปุ่มคีย์ลัด
และทัชบาร์ด้านข้าง
ใช้งานได้สะดวก รวดเร็วขึ้น
อุปกรณ์ครบ สภาพสวย ตามรูปเลยครับ
ใช้งานน้อย ทำงานปรกติ เครื่องหมดประกันแล้ว
ปากการองรับแรงกด 8192 ระดับ
ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา
คุณภาพดี สีหน้าจอสวยงาม
ยังไม่ทันดันกระทู้ก็ขายได้แล้ว เทพจริงอะไรจริง เว็บการ์ตูนหรอยกู ที่ขายเม้าส์ปากกามือสองดีที่สุดในตำนานสามโลก ไม่รวมโลกหน้า