เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์การ์ตูน > การ์ตูนนายทุเรียน

ตอบ
อ่าน: 2654 - คำตอบ: 6  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 24-01-2013   #1
Senior Member

toonrian's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 309
คะแนนหรอย: 246
Default TOONRIAN - ศึกเจ้ากระเพาะเหล็ก!!

อ่านการ์ตูนทุกตอนของเขา การ์ตูนนายทุเรียน

รูปขนาดเล็ก
เก่า 24-01-2013   #2
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

เรื่องนี้นายเอ็มถนัดเลยนะ สมัยนายเอ็มยังเป็นวัยรุ่น นายเอ็มชอบท้าดวลในเรื่องการกินเป็นอย่างมาก โดยมีผลเป็นคู่แข่งเดียวเท่านั้น หลังจากนายเอ็มชราภาพแล้ว เขาก็ออกจากวงการไป ปล่อยให้น้องชายผู้นี้อยู่ในวงการบุฟเฟ่แต่เพียงผู้เดียว

เก่า 24-01-2013   #3

toonrian's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 309
คะแนนหรอย: 246

มีการ์ตูนประวัติพี่เอ็มมั้ยเนี่ยครับ?? รู้สึกว่าแค่ประวัติน่าจะมาตีแผ่ได้เป็นเรื่องยาวเลย วีรกรรมต่างๆ5555+

เก่า 24-01-2013   #4
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toonrian อ่านข้อความ
มีการ์ตูนประวัติพี่เอ็มมั้ยเนี่ยครับ?? รู้สึกว่าแค่ประวัติน่าจะมาตีแผ่ได้เป็นเรื่องยาวเลย วีรกรรมต่างๆ5555+
ถ้าพูดถึงเรื่องวีระกรรมความกากในวัยรุ่นพี่เอ็มก็น่าจะผ่านมาบ้างอะไรบ้าง แต่คงไม่ถึงขนาดเทพด้านเสื่อมๆ แบบนั้นหรอกครับ แค่เคยทำเหมือนคนธรรมดาสามัญชน ลำพังเฉพาะเรื่องการกินร้านอาหารบุปเฟ่ห์ นี่เหมือนตราบาปชีวิตที่พยายามนับต่อนับแล้วเพื่อเอาชนะมันให้ได้ แต่สุดท้ายเราก็ตกเป็นเหยื่อเสียทุกรอบ พี่เอ็มลองเอาการ์ตูนตอนเก่าๆ ที่เกี่ยวกับบุปเฟ่ห์มาลองให้อ่านดูครับ เป็นการ์ตูนเรื่องที่ 1 ที่ลงเว็บด้วยเนี่ยสิ เทพโคตรครับ !!! การ์ตูน วิธีกินไดโดม่อนที่ถูกต้อง

คำนำก่อนเข้าเรื่อง
อ้างอิง:
กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว เมื่อชายหนุ่มชอบงกสองคน อยากที่จะทำให้ร้านไดโดม่อน สาขาเดอะมอลบางกะปิเจ๊ง พวกเขาเลยหาวิธีการกินอย่างไรให้คุ้ม และ ดีพอที่จะทำให้ร้านเจ๊งในพริบตา และ วิธีเดียวที่พวกเขาจะทำคือ กินเข้าไปให้เยอะที่สุด นี่คือเวบเดียวในประเทศไทย ที่สอนให้คุณกินไดโดม่อนอย่างถูกต้อง ด้วยการ์ตูนที่แนะนำให้รับประทานอาหารอย่างถูกหลักอนามัย

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 24-01-2013   #5

bankbcool's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 854
คะแนนหรอย: 677

กินเยอะเราก้อฮา อ้วกเราก้อฮา ฮาๆกันปาย

เก่า 24-01-2013   #6

NuRay's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 1,013
คะแนนหรอย: 588

ประวัติพี่เอ็มไม่ธรรมดาเลย ผ่านการกินมาเยอะมาก 55555555

ชมรมคนรักน้อง Bailee Madison
NuRay is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 25-01-2013   #7

ChangNoi and Light's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 650
คะแนนหรอย: 333

ดูแล้วคิดถึงตอนเรายังไม่อ้วน อิอิ

พี่ช้างกลับใจ
ChangNoi and Light is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
กระเพาะ, การ์ตูนกระเพาะ, การ์ตูนจากทางบ้าน, การ์ตูนฟรี, การ์ตูนศึกเจ้ากระเพาะเหล็ก, การ์ตูนเหล็ก, การ์ตูนออนไลน์, การ์ตูนอ่านฟรี, การ์ตูน, ภาพการ์ตูน, รูปการ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, ศึกเจ้ากระเพาะเหล็ก, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนฟรี, อ่านการ์ตูนออนไลน์ฟรี, อ่านการ์ตูนออนไลน์