เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > อ่านการ์ตูนออนไลน์ > การ์ตูนแมวไข่ต้ม

ตอบ
อ่าน: 5646 - คำตอบ: 6  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 18-11-2011   #1
Senior Member

poohba's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 332
Default การ์ตูนไข่ต้ม ตอน ไข่ต้มการ์ตูนสี่ช่อง ถ้าอยากรู้ว่าเป็นยังไงจะแนวไหม ลองคลิกเลย

เพื่อนๆ ที่น่ารักทั้งหลาย อาจเคยอ่านการ์ตูนมาหลากหลาย และการ์ตูนสี่ช่องที่เพื่อนๆ เคยอ่านเหมือนการ์ตูนสี่ช่องที่เค้าเอามานำเสนอวันนี้ไหมจ๊ะ อิอิ วันนี้การ์ตูนสี่ช่องเป็นแบบไหม แก๊กอะไรเอ่ย ลองอ่านดู แล้วเอาไปเล่นทายกับเพื่อนๆ ก็ได้ ขำๆ ดี แม้ว่าสีของการ์ตูนจะไม่มีเลย แต่ก็ไม่สำคัญเท่ากับสร้างความกวนมึนฮาให้กับเราได้หรอก ลองเปิดใจรับการ์ตูนสี่ช่องแบบใหม่วันนี้ดูกันนะค้าบ

รูปขนาดเล็ก
vol05-1.jpg   vol05-2-3.jpg  
poohba is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 18-11-2011   #2
Member

sqallcung's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 24
คะแนนหรอย: 24

555 ตลกดีนะ

sqallcung is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 18-11-2011   #3
Senior Member

nineorange's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 114
คะแนนหรอย: 175

น่าไอ้แมวมันเสื่อมได้ใจ

nineorange is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-11-2011   #4
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

อีท่าแบบนี้ มันจะฮากว่าคู่เห่ยเลยนะเนี่ย กร๊าก ฮาสาด

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-11-2011   #5
Member

SquidMan.ExE's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 134
คะแนนหรอย: 53

ทุบโต๊ะกับมุกสามเลยทีเดียวคับ...
ทั้งจังหวะในการเล่น แถมจบสุดท้ายได้สวยอีก...
ขอบคุณสำหรับที่ทำให้ผมมีรอยยิ้มหลังจากอ่านคับ...

SquidMan.ExE is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-11-2011   #6
Junior Member

kaitomcat's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
รับคำขอบคุณ 1 ครั้งใน 1 กระทู้

ขอบคุณมากเลยนะครับที่ทางหรอยกูเอาการ์ตูนของผมมาลงแบบนี้ ผมชอบการ์ตูนคู่เห่ยมากฮาแสรดๆ ๕๕๕

พอดีผมเพิ่งเริ่มเขียนได้ไม่นานอ่ะคับผมยังไงก็ลองแวะๆเข้าไปอ่านตอนอื่นๆ ได้ที่นี่เลยนะคับผม

การ์ตูนแมวไข่ต้ม <<< คลิกเลย

ขอบคุณคร้าบบบ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaitomcat : 20-11-2011 เมื่อ 19:27
kaitomcat is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 21-11-2011   #7
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

ขออภัยที่เพิ่งจะเข้ามาอ่าน แต่หลังจากอ่านแล้วไม่ผิดหวังเลยครับฮามาก
ตามเข้าไปอ่านในเว็บ ทุกเรื่องเลย ฮาและแอบซึ้งกับไอ้เรื่องบนรถเมล์ 55
เป็นกำลังใจให้ และ อย่าลืมเอามาลงในเว็บหรอยกูได้หละคร้าบบบบบบบ

M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูนไข่ต้ม, การ์ตูนจากทางบ้าน, การ์ตูนฟรี, การ์ตูนอ่านฟรี, การ์ตูน, ไข่ต้มการ์ตูนสี่ช่อง, ตอน, ถ้าอยากรู้ว่าเป็นยังไงจะแนวไหม, ภาพการ์ตูน, รูปการ์ตูน, ลองคลิกเลย, วาดการ์ตูน, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนฟรี
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ