เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพหรอยกู

ตอบ
อ่าน: 1301 - คำตอบ: 0  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 07-02-2013   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default อัพเดทการซ้อมวิ่งมาราธอน+ไตรกีฬาของนายโอมแอดมิน

รบกวนพื้นที่ตรงนี้หน่อยแล้วกันนะครับเพื่อนๆ ใครที่ยังไม่รู้ว่าผมนายโอมว่าวิ่งขนาดไหนก็ลองเข้ามาอ่านดูนะครับ มีการซ้อมวิ่งมาราธอนและไตรกีฬาไว้เยอะเยาะมากมาย มันเป็นกิจกรรมที่นอกเหนือจากการวาดการ์ตูน วาดการ์ตูนสนุกแต่วิ่งมาราธอนแล้วมันมันส์ครับ ลองอ่านดูว่ามันมีฟิวลิ่งอย่างไรบ้างตอนผมวิ่ง ขอขอบคุณโค๊กที่สนับสนุนผมในการวิ่งทุกวัน 5555

วิ่งได้อะไรบ้าง

1.จิตใจ
2.ร่างกาย
3.เพื่อน
4.ความหรอย
5.เงิน(วิ่งแข่งได้รางวัล)
6.อื่นๆ (เช่น ประสบการณ์ การท่องเที่ยวด้วยการวิ่ง)

ครั้งที่ 20 ผมวิ่งกลางฝนไม่เคยป่วย แต่การไม่ได้วิ่งทำให้ผมป่วย
ครั้งที่ 19 ฝนตกวันแรกของกรุงเทพในปี 2013 วันที่ผมซ้อมวิ่งคนเดียว
ครั้งที่ 18 ไปวิ่งกันทั้งครอบครัว ผม แม่ และแฟน น่ารักสมวัยจัดไปคนละ 5400 เมตร
ครั้งที่ 17 วิธีออกกำลังกายที่ถูกต้อง กับการวิ่งของผม ซ้อม17
ครั้งที่ 16 ซ้อมวิ่งมินิมาราธอนครั้งที่ 16 กับทีมชาติไทย พี่เป้า อุ้มยศ กิจอุดม
ครั้งที่ 14 15 ซ้อมวิ่งมาราธอนครั้งที่ 14 และ 15 ของปี 2013
ครั้งที่ 13 โทษของการออกกําลังกายมากเกินไป +ซ้อมวิ่ง 13
ครั้งที่ 12 ทางแยกของคำว่าการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพ กับเพื่อการแข่งขัน

Tags
ไตรกีฬาของนายโอมแอดมิน, อัพเดทการซ้อมวิ่งมาราธอน
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ