เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > RoiGOo City > ตลาดซื้อขายอุปกรณ์วาดการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 2921 - คำตอบ: 7  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 03-03-2013   #1
Junior Member

jeaniya-jean@hotmail.com's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 1
คะแนนหรอย: 2
Default ขายเม้าส์ปากกา Wacom Bamboo Fun Tablet CTH 461มือ 2 ลองใช้ 2 ครั้งเองจ้า

ขายค่ะ สภาพ 98-99% ฝากเพื่อนซื้อมาจากญี่ปุ่นค่า
ซื้อมาตอนแรกเพราะความอยากได้แท้ๆเลยค่ะ เอาจริงๆก็ใช้ไม่คล่อง
ลองเล่นอยู่ 2 ครั้งก็เก็บไว้อย่างดีค่ะ มีอุปกรณ์ให้ครบ ตัวแทบเลต คู่มือ ซองหุ้ม
แต่กล่องไม่มีให้นะคะ เพื่อนแกะกล่องทิ้งไว้ที่นู่น

ขาย 3500 รวมค่าส่ง จะแพคให้อย่างดีเลยน้าาา
งดต่อรองนะคะ ไม่มีนัดรับ สะดวกส่งทางไปรษณีย์อย่างเดียวค่ะ ไม่โกงแน่นอน 100 เปอร์เซน

สำหรับคนที่ต้องการจะซื้อจริงๆ ค่อยติดต่อมานะคะ มาจองไว้แต่สุดท้ายไม่เอา เสียโอกาสขายคนอื่นค่ะ
สนใจติดต่อ jeaniya-jean@hotmail.com , Line : jjeaniya ค่ะ ขอบคุณค่า
Whatsapp 0839611169

ขายไมค์โครโฟน USB ยี่ห้อ Samson Meteor Mic
สภาพดีมากค่ะ ซื้อมาลองขำๆค่ะ แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้ เก็บไว้ก็เสียดาย ขายดีกว่าค่ะ
พร้อมกล่อง(คู่มือ ซองหุ้มไมค์ สาย USB)

ขาย 3500 งดต่อรอง ไม่มีนัดรับ สะดวกส่งทางไปรษณีย์อย่างเดียวค่ะ ไม่โกงแน่นอน 100 เปอร์เซน
รวมค่าส่งแบบลงทะเบียน

สำหรับคนที่ต้องการจะซื้อจริงๆ ค่อยติดต่อมานะคะ มาจองไว้แต่สุดท้ายไม่เอา เสียโอกาสขายคนอื่นค่ะ
สนใจติดต่อ jeaniya-jean@hotmail.com , Line : jjeaniya ค่ะ ขอบคุณค่า

Samson Meteor Mic - USB Studio Microphone ไมค์ คอนเดนเซอร์ USB ที่มี built-in ออดิโออินเตอร์เฟส สามารถอัด เบส / กีต้าร์ / คีย์บอร์ด / ร้องเพลง ได้ในตัว และสามารถเสียบหูฟังเข้ากับที่ตัวไมค์โดยตรง และมีขาตั้งไมค์แบบ 3 ขา พับเก็บได้ เมื่อต้องการใช้งานก็แค่ดึงออกมาก็วางบนโต๊ะได้ง่ายๆ และมีขนาดเล็กกระทัดรัด
โดยเฉพาะใครที่มี iPad ใช้อยู่ คงต้องบอกว่า เสียบใช้งานได้เลย เพราะไมค์ Samson Meteor Mic ตัวนี้สามารถใช้งานได้กับ iPad
และiPad จะดีแทคว่าตัวไหนที่ไมค์โครโฟนเลี้ยงไฟเยอะเกินไป มันจะไม่สามารถใช้งานได้ แต่ว่าSamson Meteor Mic กินไฟน้อย หรือ การเลี้ยงไฟน้อย นั่นเองทำให้ใช้งานกับ iPad ได้สบาย

รูปขนาดเล็ก
wacom-bamboo-fun-tablet-cth-1-.jpg   wacom-bamboo-fun-tablet-cth-2-.jpg   wacom-bamboo-fun-tablet-cth-3-.jpg  
jeaniya-jean@hotmail.com is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 03-03-2013   #2

jeaniya-jean@hotmail.com's Avatar

up ka

jeaniya-jean@hotmail.com is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 03-03-2013   #3

up ka

เก่า 03-03-2013   #4
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

คงต้องมีรูปมาให้ดูถึงจะตัดสินใจได้

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 03-03-2013   #5
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

เอ่อ ทางทีมงานส่งอีเมลไปตั้งแต่เช้าไม่ทราบว่าได้ไหมครับ เกี่ยวกับเรื่องรูปหนะครับ ยังไงรบกวน ใส่ภาพประกอบนิดนะครับ ลูกค้าผ่านมาชมกันเยอะ ไม่มีรูปตัดสินใจ ใส่ภาพประกอบแล้วเตรียมส่งของกันได้เลยหละคร้าบ ขอขอบคุณล่วงหน้าจ๊ะ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 03-03-2013   #6

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M150 อ่านข้อความ
เอ่อ ทางทีมงานส่งอีเมลไปตั้งแต่เช้าไม่ทราบว่าได้ไหมครับ เกี่ยวกับเรื่องรูปหนะครับ ยังไงรบกวน ใส่ภาพประกอบนิดนะครับ ลูกค้าผ่านมาชมกันเยอะ ไม่มีรูปตัดสินใจ ใส่ภาพประกอบแล้วเตรียมส่งของกันได้เลยหละคร้าบ ขอขอบคุณล่วงหน้าจ๊ะ
ไม่ได้รับนะคะ ตอนนี้ใส่รูปแล้ว เห็นกันมั้ยคะ ?
ขอบคุณพี่แอดมินนะคะ : ))

เก่า 04-03-2013   #7
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeaniya-jean@hotmail.com อ่านข้อความ
ไม่ได้รับนะคะ ตอนนี้ใส่รูปแล้ว เห็นกันมั้ยคะ ? ขอบคุณพี่แอดมินนะคะ : ))
อีเมลไปแจ้งหลังจากกระทู้มาลงได้ประมาณ 5 นาที น่าจะติดขัดเรื่่องระบบการส่ง ขอขอบพระคุณมากครับที่นำรูปเม้าส์ปากกามาลง ทางพี่เอ็มพี่โอมจะช่วยประชาสัมพันธ์ทางเฟสบุ๊คเว็บหรอยกูให้พ่อค้าแม่ค้าคนสวยอีกทางด้วยนะจ๊ะ ขายได้ไวะ ครับ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 29-06-2013   #8

MindLove's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 0

สนใจอ่าครับ ไม่ทราบว่าของยังอยู่มั้ยครับ

MindLove is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
461มือ, bamboo, cth, fun, tablet, wacom, ขายเม้าส์ปากกา, ครั้งเองจ้า, ลองใช้

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ