เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > รีวิวเว็บเพื่อนบ้าน

ตอบ
อ่าน: 2307 - คำตอบ: 0  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 15-01-2012   #1
Senior Member

JigSaW's Avatar

บล็อก: 18
ถ่ายทอดพลัง: 317
คะแนนหรอย: 255
Default การ์ตูนการศึกษาแบบตลกๆจากต่างประเทศค่ะ ลองอ่านการ์ตูนออนไลน์ที่นี่กันดู

เป็นเว็บอ่านการ์ตูนออนไลน์ที่แปลกอีกเว็บหนึ่งเลยน่ะค่ะ เพราะเว็บอ่านการ์ตูนออนไลน์นามว่า PHD Comic เป็นการ์ตูนแนวสอนเด็กแซวนู้นแซวนี้เกี่ยวกับการเรียนการศึกษาค่ะ สไตร์การวาดก็เป็นแบบฝรั่งเที่ยวไป แต่เนื้อไปที่เนื้อหาของการ์ตูนค่ะที่ชอบเอาการเรียนในวิชาต่างๆมาแซวกันนั้นเอง อ่านจะอ่านยากไปนิดหนึ่งยังไงเราแนะนำให้ใช้กูเกิ้ลแปลภาษาช่วย

ดีไซต์เว็บการ์ตูนการศึกษาแบบตลกๆจากต่างประเทศค่ะ ลองอ่านการ์ตูนออนไลน์ที่นี่กันดู
7/10
ความฮาของการ์ตูนการศึกษาแบบตลกๆจากต่างประเทศค่ะ ลองอ่านการ์ตูนออนไลน์ที่นี่กันดู
7/10

การ์ตูนการศึกษาแบบตลกๆจากต่างประเทศค่ะ ลองอ่านการ์ตูนออนไลน์ที่นี่กันดู
PHD Comics: More Quantum Gradnamics

ตัวอย่างการ์ตูนการ์ตูนการศึกษาแบบตลกๆจากต่างประเทศค่ะ ลองอ่านการ์ตูนออนไลน์ที่นี่กันดู

รูปขนาดเล็ก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JigSaW : 15-01-2012 เมื่อ 10:42
JigSaW is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูนการศึกษา, การ์ตูนตลกๆ, การ์ตูนตลก, การ์ตูนต่างประเทศ, การ์ตูนแบบตลกๆ, การ์ตูนแบบตลก, การ์ตูนออนไลน์, การ์ตูน, การศึกษา, ต่างประเทศ, ลองอ่านการ์ตูนออนไลน์ที่นี่กันดู, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนออนไลน์
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ