เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > รีวิวเว็บเพื่อนบ้าน

ตอบ
อ่าน: 3478 - คำตอบ: 0  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 03-05-2012   #1
Senior Member

HulaHoopBoy's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 613
คะแนนหรอย: 292
Default เว็บเถื่อนรวมเกมส์จากการ์ตูนโดเรม่อน

เว็บเกมส์จากการ์ตูนโดเรม่อนครับแน่นอนว่ามันไม่มีลิขสิทธ์น่าจะเป็นเกมส์ที่ทำเถื่อนๆแล้วเจ้าของเว็บก็หัวใสทำเว็บรวมเกมส์การ์ตูนโดเรม่อนซะ ถ้าว่าสมองเฉียบแหลมมากเลยครับ ดูแล้วเกมส์การ์ตูนโดเรม่อนมีหลายเกมเกินทีผมจะเล่นบางเกมส์ก็ทำมาดี แต่บางเกมส์ก็ทำมาแบบไม่ได้สงสารคนเล่นเลยดู หลายหลายเกมส์จากเว็บรวมเกมส์การ์ตูนโดเรม่อนน่าเล่นครับลองเข้าไปเล่นดูได้ที่นี่ครับ Doraemon Games

ตัวเว็บแทบจะไม่มีกราฟฟิกอะไรเลย ตัวการ์ตูนในการ์ตูนโดเรม่อนก็แทบจะไม่มี ไม่ลงทุนอะไรเลยทำกันถึกถึกแบบนั้นแหละ แต่ก็ขอบคุณมากที่ยังรวมเกมส์การ์ตูนโดเรม่อนมาให้พวกเราเล่นกัน เหมาะอย่างยิ่งสำหรับคนที่บ้านการ์ตูนโดเรม่อนส่วนผมนั้นขอเล่นบางเกมส์ดีกว่า เล่นทั้งหมดก็คงจะไม่ไหวครับ ลาก่อน

เกี่ยวกับการ์ตูนโดเรม่อน
ช่อง 9 การ์ตูนกับการ์ตูนโดเรม่อน ทำไมต้องฉายเรื่องแรกทุกครั้งที่เอามาฉายด้วยเธอ
รวมคลิปการ์ตูนโดเรม่อนที่ยังดูได้อยู่ในปัจจุบัน
อ่านการ์ตูนโดราเอม่อนหรือโดเรม่อน ฉบับตีพิมพ์ที่ประเทศลาวพี่น้องเรากันดีกว่า
รูปการ์ตูนโดเรม่อน : เจ้าม่อนเป็นได้ทุกอย่างจริงๆ
รวมประวัติประวัติตัวการ์ตูนโดราเอม่อนค่ะ(โดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ)
++อัพเดทการ์ตูนโดเรม่อน++

รูปขนาดเล็ก
HulaHoopBoy is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูนโดเรม่อน, เกมส์จากการ์ตูน, จากการ์ตูนโดเรม่อน, โดเรม่อน, เถื่อนรวม, รวมเกมส์, เว็บเถื่อน, เว็บเถื่อนรวมเกมส์จาก, เว็บ