เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > อ่านการ์ตูนออนไลน์

ตอบ
อ่าน: 3164 - คำตอบ: 3  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 25-04-2013   #1
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576
Default การปฐมพยาบาลเบื้องต้น โดย จอร์จแปดริ้ว

พี่เอ็มว่าน้องหลายคนคงเคยอ่านการ์ตูนของนักวาดสุดแนวอย่าง จอร์จแปดริ้ว [ในเน็ตใช้คำว่า จอร์จ 8 ริ้ว] มาไม่มากก็น้อย ด้วยภาพอันสวยงาม แถมยังลงสีสดใส พร้อมกับมุขทันสมัย ล้อเล่นและล้อเลียนสังคมไทยได้อย่างเจ็บแสบ จอร์จแปดริ้วจึงเป็นนักวาดชื่อดังคนหนึ่งในยุคนี้ วันนี้มีผลงาน 4 ช่องสนุกๆ ของคุณจอร์จมาให้อ่านนะครับ เป็นเรื่องเกี่ยวกับสาวๆ และ การปฐมพยาบาลของสาวๆ ยุคนี้ ส่วนวันหลังจะเอาประวัติของคุณจอร์จ8ริ้วมาลงนะครับ [ถ้าหาได้นะ 55+]

รูปขนาดเล็ก
รูป

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 26-04-2013   #2
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

โอ้ว เห็นแบบนี้แล้วมันฮาได้

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 28-04-2013   #3
Member

rainskyler's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 56

ยังจะถ่ายรูปนะนัั่น= =

rainskyler is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-01-2022   #4
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ supercell1 อ่านข้อความ
เอาจริงสมัยนี้มันเป็นอย่างงี้นะ Spadegaming เวลาบาดเจ็บไม่โวยวายอะไรเลย
เคยเห็นเป็นข่าวอยู่ช่วงหนึ่ง คนขับรถมอไซด์ชนรถเก๋ง
เเล้วรถล้ม ปอเต๊กตึ๊งมา เขานอนอยู่บนถนน เเต่ถ่ายรูปลงโซเชียล
ว่ารถชน ชนรถ นู้นนี้นั้น Spadegaming ไม่เข้าใจเหมือนกัน เอาอารม์ไหนมาถ่ายรูป
ลืมความเจ็บไปเเล้วเหรอหรือยังไง ไม่เข้าใจเหมือนกัน
คนเรานี้เเปลกขึ้นทุกวันนั้นเเหล่ะ น่าขำนะว่ามั้ยละ
เปลี่ยนไปมาก ยุคโซเซี่ยลทำอะไรก็ถ่ายรูปไปหมดเลย
ครับพี่

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การปฐมพยาบาลเบื้องต้น, จอร์จแปดริ้ว, โดย
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ