เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 1188 - คำตอบ: 7  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 30-12-2013   #1
Senior Member

Poowangdee's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 6
คะแนนหรอย: 153
Default งานที่เพิ่งทำเสร็จส่งลูกค้าไปไวด่วนจี๋

เพิ่งปั่นงานส่งลูกค้าไปสดๆเลยค่ะ ทำสติ๊กเกอร์ให้ตำรวจท่านนึง แต่เอาภาพมาให้ดูได้แค่ภาพเดียวนะคะ ที่เหลือเป็นความลับและความเป็นส่วนตัวของลูกค้าค่ะ ^^

นึกวาด-studio

รับวาดรูป Character SD น่ารักบ้องแบ๊วที่คุณสามารถสั่งให้เราวาด Character SD ของตัวคุณเองได้ ><"

สนใจติดต่อ
E-mail : nw-studio@hotmail.com
Line : poowangdee

รายละเอียดเพิ่มเติมไปที่เพจเลยค่าาา~

>>>เฟสบุคบูมบิมจ้า จิ้มๆ<<<
Poowangdee is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 30-12-2013   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

น้องครับ ถ้าทำให้เว็บหรอยกูบ้างได้ไหมครับ คิดราคาโปรโมชั่นแบบคนรักกันเท่าไหร่ครับ สนใจมากๆ มีตัวอย่างผลงานเก่าๆ ด้วยไหมครับ อยากเห็นๆ ส่งมาด่วนเลยจ้า

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 01-01-2014   #3

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M150 อ่านข้อความ
น้องครับ ถ้าทำให้เว็บหรอยกูบ้างได้ไหมครับ คิดราคาโปรโมชั่นแบบคนรักกันเท่าไหร่ครับ สนใจมากๆ มีตัวอย่างผลงานเก่าๆ ด้วยไหมครับ อยากเห็นๆ ส่งมาด่วนเลยจ้า
เง้ออออ เพิ่งจะได้เข้าเว็บหรอยกูงิ ไปนอนปวดตามา ปีใหม่ปวดตา T^T อนาถ

ก้อต้องรู้รายละเอียดก่อนน่ะค่า ว่าทำกี่ตัว อะไรยังไงงิ ถ้าเปงเซต ตัวละ 250 งิ แต่ลดให้ได้ค่ะ สำหรับพี่เอ็มเลยงิ

Poowangdee is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 02-01-2014   #4
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

เข้ามาสนับสนุนผลงานของน้องๆในเว็บครับ

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 02-01-2014   #5

Pattra's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 5
คะแนนหรอย: 227

ไลน์น่ารักจังเลยค่ะ คิดค่าทำตัวละเท่าไหร่เนี่ย จำได้ว่าเคยมีคนบอกว่าเรตทำการ์ตูนให้ไลน์นี่มัน 3 ล้าน

เก่า 04-01-2014   #6

ขอบคุณมากค่าาา

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pattra อ่านข้อความ
ไลน์น่ารักจังเลยค่ะ คิดค่าทำตัวละเท่าไหร่เนี่ย จำได้ว่าเคยมีคนบอกว่าเรตทำการ์ตูนให้ไลน์นี่มัน 3 ล้าน
อ๋อ คือลูกค้าเขาจะเอาเป็นไฟล์ภาพ png อ่าค่ะ แบบแกจะส่งแบบเป็นไฟล์ภาพในไลน์เอาอ่าค่ะ ประหยัดตังแถมได้รูปที่เป็นตัวแกเองด้วยอ่าค่ะ (บูมก็งงๆ เหมือนกันตอนแรกที่เขาสั่งให้ทำ 55+)

เก่า 06-01-2014   #7

Pattra's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 5
คะแนนหรอย: 227

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Poowangdee อ่านข้อความ
ขอบคุณมากค่าาา

อ๋อ คือลูกค้าเขาจะเอาเป็นไฟล์ภาพ png อ่าค่ะ แบบแกจะส่งแบบเป็นไฟล์ภาพในไลน์เอาอ่าค่ะ ประหยัดตังแถมได้รูปที่เป็นตัวแกเองด้วยอ่าค่ะ (บูมก็งงๆ เหมือนกันตอนแรกที่เขาสั่งให้ทำ 55+)

น้องบูมขออีเมลหรือช่องทางติดต่อหน่อยนะคะพี่อยากสัมภาษณ์เกี่ยวกับงานที่น้องทำน่ะค่ะ

เก่า 17-01-2014   #8
Member

Bossman's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 29

เก่งจังเลยอ่า มีคนสนใจเพียงเลย ไว้จะมาจ้างบ้าง การ์ตูนไลน์กำลังมาแรง
พวกองค์กรต่างๆจ้างกันให้พรึบ

Tags
งานที่เพิ่งทำเสร็จ, ส่งลูกค้าไปไวด่วนจี๋

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ