เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 1032 - คำตอบ: 7  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 01-03-2014   #1
Senior Member

ลัล มิลจ's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 12
คะแนนหรอย: 175
Default ปิดเทอมเเล้วค่าาาาา

ปิดเทอมเเล้วค่าาาา ดีไจฝุดๆ TwTb
ในที่สุดก็ได้มีเวลา Full CG ซะที ช่วงปิดเทอมนี้จะพยายามยามวาดรูปให้เยอะขึ้นนะคะ
ช่วงนี้เป็นติ่ง BRS (วามจริงก็เป็นมาตั้งนานเเล้วเเหละ ) เกิดอาการเก็บกดจากที่ไม่ได้วาดรูปซะนาน เลยจับออริมาวาดเป็นเเบล็คสตาร์ซะเลย

[CENTER]
ตอนนี้ ได้ที่เรียนใหม่เเล้วค่ะ เเต่เป็นโรงเรียนประจำ คาดว่าหลังเปิดเทอมไปจะไม่ค่อยได้วาดรูปเเน่ๆ

แปะรูปออริดีกว่า
ตัวเเรก คอมมูนกค่ะ เป็นนกขุนเเผน ชอบออริตัวนี้ตรงผมหางม้ายาวๆนี่เเหละ

รูปในอีเว้นท์ช่วงตรุษจีนค่ะ

เป็นงานสีโปสเตอรค่ะ รู้สึกว่าสีน้ำใช้ง่ายกว่าเยอะเลย

ตัวสุดท้ายเป็นออริในคอมมูอาชาศึกษา ตัวนี้จะสัมผัสได้ถึงความเฟบูลัสของสีผม
ตอนเเรกก็กะว่าจะว่าจะให้ผมเป็นสีเขียวทั้งหมด เผลอปาดสีเเดงลงไป =[]=''
พอดูไปดูมาก็สวยดีเลยออกมาเป็นอย่างที่เห็นล่ะค่ะ

เข้ามาติ-ชมกันเยอะๆนะคะ

รูปขนาดเล็ก
page1.2.14_2.jpg   3737-copy.jpg   100_710.jpg   100_71.jpg   bl-copy.jpg  

ลัล มิลจ is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 02-03-2014   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

รักน้อง ลัล มิลจ ผลงานน้องลัลเจ๋ง ขอเยลดังๆ 3 ครั้งว่า เจ๋งจริงๆ เจ๋งจริงๆ เจ๋งจริงๆ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 05-03-2014   #3

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

สอบถามน้องลัลครับ ไม่ทราบว่าน้องอายุเท่าไรครับเนี้ย ฝีมือเด็ดจริงๆขอบอก

เก่า 05-03-2014   #4

TaiMosU's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 39
คะแนนหรอย: 364

รูปวาดเล่นคอมมู สวยมากเลยค่ะ
ชอบการจับคู่สี ของน้องมากๆ เลย ลงตัวดี จ้า

เก่า 07-03-2014   #5

ลัล มิลจ's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 12
คะแนนหรอย: 175
Smile

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
สอบถามน้องลัลครับ ไม่ทราบว่าน้องอายุเท่าไรครับเนี้ย ฝีมือเด็ดจริงๆขอบอก
ตอนนี้อายุ 15 เองค่า

ลัล มิลจ is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 07-03-2014   #6

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลัล มิลจ อ่านข้อความ
ตอนนี้อายุ 15 เองค่า
ชอบลายเซนต์น้องนะครับ แนวดี ตรงดี 555+

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 07-03-2014   #7

Poowangdee's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 6
คะแนนหรอย: 153

คู่สีสวยจุงเบยยยยยยยยยยยยย รูปผู้หญิงมันว้าว เห็นแล้วสวยมากๆอ่าค่ะ ยิ่งรูปผู้ชายนะ หล่อมากๆ วาดยังไงกันน้าผู้ชายเนี้ย(ป้าวาดผู้ชายไม่เป็น 55+) ป้าก็ยังจับคู่สีไม่สวยเท่าเลยจ้า 55+ (สารภาพเต็มๆ)

>>>เฟสบุคบูมบิมจ้า จิ้มๆ<<<
Poowangdee is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 12-03-2014   #8
Junior Member

buyboss01's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 0

รูปสวยมากเลยครับ

buyboss01 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
cg, ปิดเทอมเเล้วค่าาาาา

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ