เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > RoiGOo City > การ์ตูนหรอยกู

ตอบ
อ่าน: 4471 - คำตอบ: 7  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 21-06-2013   #1
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576
Default บริแสรดเกรียนจำกัด ตอนแรก วิธีหาเงินแบบจิ๊บๆ

เป็นการ์ตูนที่อยากจะวาดมานานแล้ว กับ การ์ตูนเกี่ยวกับพวกสัตว์ๆ เนี่ย แต่เนื่องจากตัวการ์ตูนในคลังยังไม่เพียงพอ (ตอนนี้ก็ยังไม่เพียงพอ) ตอนนี้มีตัวการ์ตูนบ้างแล้ว เลยลองมาจัดวาดการ์ตูนเสียสักหน่อย แน่นอนว่า ตอนนี้สไตล์การวาดได้ดำดิ่งสู่ความกากแบบหาที่เปรียบไม่ได้แล้ว ไม่รู้จะบรรยายอะไรนักหนา การ์ตูนก็วาดแค่ 3 หน้า พร่ำเพ้อละเมอลมอะไรมากมายเนี่ยเรา กากกกกก

รูป

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 21-06-2013   #2

กระทู้นี้สำหรับฝากรูปจ้า

รูปขนาดเล็ก
การ์ตูนฮา-1.jpg   การ์ตูนฮา-2.jpg   การ์ตูนฮา-3.jpg  
เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 21-06-2013   #3
Member

robokobo's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 1
คะแนนหรอย: 61

เริ่มกลับสู่สไตล์เดิมได้แล้วสินะ ดีครับ อ่านสนุก เจ็บๆ มันส์ๆ คันๆ ดี

robokobo is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 21-06-2013   #4
Junior Member

bangkadi's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 9
คะแนนหรอย: 12

เจ๋งครับ ฮาดี เหมือนเอาชีวิตจริงๆๆมาเขียนให้ฮาๆๆ

bangkadi is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 21-06-2013   #5

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangkadi อ่านข้อความ
เจ๋งครับ ฮาดี เหมือนเอาชีวิตจริงๆๆมาเขียนให้ฮาๆๆ
สมัครสมาชิกมาคอมเม้นต์กันแบบนี้ อ่านแล้วซึ้งน้ำตาไหลพราก ต้องขอขอบพระคุณมากเลยนะครับ กำลังใจดีๆ ที่มีให้กัน

เก่า 22-06-2013   #6
Senior Member

NuRay's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 1,013
คะแนนหรอย: 588

ชอบอ่านแบบนี้มากกว่า

ชมรมคนรักน้อง Bailee Madison
NuRay is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 23-06-2013   #7

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

ตอนนี้ผมชอบสุดยอด ตอนอ่านอ่านผ่านมือถือที่โรงพยาบาล(ไปรับแฟน) เรียนตามตรงว่าฮาสุดตรีนเลยครับท่าน หัวเราะแบบไม่เกรงใจใครเลย ผมว่าพอนายเอ็มไม่สนใจคนอ่านอะไรมากนักแล้วมันออกมาดีตลอดเลยละครับ แต่พอวาดตั้งใจแล้วมันไม่ฮาจริงๆ

เหมือนหลักการวิ่งมาราธอนที่ผมเรียนมาครับ ตั้งใจมากกดดันมาก วิ่งเกร็งเหนื่อยเร็ว ความกดดันต้องอยู่ในระดับที่พอดีจริงๆ ถ้ามากไปไม่ดีแน่ ระดับที่พอดีของการวาดการ์ตูนผมว่าอยู่ทึ่ความไม่คาดหวังกับคนอ่านมากนักนั้นเอง นี่ละครับจุดที่ทำให้นายเอ็มคือสุดยอดของนักวาดเลยละ

เก่า 26-06-2013   #8
Senior Member

Gobbs's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 886
คะแนนหรอย: 306

ช่ายๆ มันต้องอย่างนี้วาดไปตามความรู้สึกอย่าไปคาดหวังกะคนอ่านมากนักเลย 555+

Tags
การ์ตูนไทย, การ์ตูนภาษาไทย, การ์ตูนออนไลน์, การ์ตูนฮา, การ์ตูน, เกรียน, คู่เห่ยปลอม, ตอนแรก, ตูนฮา, บริแสรดเกรียนจำกัด, วิธีหาเงินแบบจิ๊บๆ, วิธีหาเงินแบบจิีบๆ, เว็บการ์ตูน, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนออนไลน์
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ