เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > ค้นหาในห้อง

Showing results 1 to 2 of 2
Search took 0.00 seconds.
ค้นหา: Posts Made By: karnt
ห้อง: หรอยกูคาเฟ่ 23-11-2013
คำตอบ: 3
อ่าน: 1,756
ถูกเขียนโดย karnt
ขอบคุณมากๆ ครับ รออ่านต่อครับผม ปล....

ขอบคุณมากๆ ครับ รออ่านต่อครับผม

ปล. ที่ผ่านมาผมเคยมี wacom bamboo fun แต่ไม่ถนัด ก็เลยกลายเป็นซื้อเก็บแทบไม่ได้ใช้ และใช้เมาส์ธรรมดา (เมาส์ก้อนๆ) วาดมาตลอด แต่ช่วงหลังๆ เริ่มปวดมือ...
ห้อง: หรอยกูคาเฟ่ 23-11-2013
คำตอบ: 3
อ่าน: 1,756
ถูกเขียนโดย karnt
พอดีกำลังคิดจะซื้อ wacom inkling อยากรบกวนสอบถามท่านที่เคยใช้ ว่าเวิร์คไหมครับ

พอดีกำลังคิดจะซื้อ wacom inkling อยากรบกวนสอบถามท่านที่เคยใช้ ว่ามันเวิร์คไหมครับ

เช่น พวกการรับสัญญาณ การถ่ายทอดที่สมจริง หรือพบปัญหาอะไรไหม อะไรประมาณนี้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล....
Showing results 1 to 2 of 2

Forum Jump

ออกจากระบบ | RoiGOo เว็บการ์ตูนหรอยกู | เอกสาร | ไปบนสุด

vBulletin รุ่น 3.8.7
สงวนลิขสิทธิ์ ©2000-2024, บริษัท Jelsoft Enterprises จำกัด