เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน > รูปการ์ตูน TaiMosU

ตอบ
อ่าน: 2598 - คำตอบ: 5  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 18-06-2012   #1
Senior Member

TaiMosU's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 39
คะแนนหรอย: 364
Default Remove your body [T.O.P]

ในที่สุดก็เสร็จออกมาจนได้ในคืนนี้ ><
เป็นการวาดรูปที่ยาวนานมากๆ แก้เยอะมากๆ (ถึงจะเคยมีรูปที่แก้เยอะกว่านี้ก็ตาม)
ออกมาแล้วแอบภูมิใจ ^u^

หัดวาดเรียลรูปที่ 4 ในชีวิต จะพยายามพัฒนาขึ้นอีกค่ะ

ใครรู้จัก TOP บ้าง ว่ามันเหมือนมั้ยอ่ะ?
เพราะว่าเราจิ้นเองอ่ะรูปนี้ 555 ไม่ได้มีแบบดูอ่ะ
ถ้าพอมองออกเราก็ดีใจล่ะค่ะ

คอมเม้นต์มากันได้นะคะ

ผลงานรูปการ์ตูนทั้งหมด รูปการ์ตูน TaiMosU

รูปขนาดเล็ก
เก่า 18-06-2012   #2
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

อยากจะบอกว่ารูปนี้กล้ามสวยมาก แสดงว่าคุณต่ายศึกษาเรื่องนี้มาเป็นอย่างดีแน่นอน

เก่า 18-06-2012   #3

NuRay's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 1,013
คะแนนหรอย: 588

ชอบเช่นเคยค่ะ แต่ดูหน้าอกไม่ค่อยสมส่วนหน่อยหนึ่งนะค่ะ

ชมรมคนรักน้อง Bailee Madison
NuRay is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-06-2012   #4
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

มีความรู้สึกว่า หน้าของหนุ่มคนนั้น ชัดมาก เคลียร์มากเลยเจ้าค่ะ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-06-2012   #5

RewindzeVII's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 373
คะแนนหรอย: 255

เหมือนกับผิวขาวตัดกับโทนภาพไปหน่อยครับ

RewindzeVII is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 23-06-2012   #6

TaiMosU's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 39
คะแนนหรอย: 364

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
อยากจะบอกว่ารูปนี้กล้ามสวยมาก แสดงว่าคุณต่ายศึกษาเรื่องนี้มาเป็นอย่างดีแน่นอน
จริงๆ รูปหนุ่มนู๊ดเต็มเครื่องค่ะ 555

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NuRay อ่านข้อความ
ชอบเช่นเคยค่ะ แต่ดูหน้าอกไม่ค่อยสมส่วนหน่อยหนึ่งนะค่ะ
ค่ะ รับทราบค่ะ รูปหน้า(ถ้ามี)จะปรับปรุงค่ะ พอมาดูเรวมๆอีกที แล้วมันไม่ค่อยสัมพันธ์กับกล้ามท้อ
งเท่าไหร่เลย 555

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M150 อ่านข้อความ
มีความรู้สึกว่า หน้าของหนุ่มคนนั้น ชัดมาก เคลียร์มากเลยเจ้าค่ะ
เหรอคะ ต่ายดูเองไม่ออกอ่ะ เพราะว่าพยายามวาดหน้ามากด้วย กินเวลาหน้าอย่างเดียว 3 วันเเล้วค่ะ 555 พอวาดตัว มันก็เบอลๆ ล่ะ (สมองเบอลอ่ะนะ) เลยดูไม่ออกว่ามันขัดกันอ่ะ

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RewindzeVII อ่านข้อความ
เหมือนกับผิวขาวตัดกับโทนภาพไปหน่อยครับ
ค่ะ จริงๆคืออยากให่มันเด้งออกมาอ่ะ แต่อาจจะเด้งมากไป ต่ายก็ลืมไลท์สี BG เข้ามาที่ส่วนตัวด้วย เลยเด้งเกินไปหน่อย 555

........................................................................

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นทุกคนเลยค่ะ รูปหน้าจะพยายามทำให้ดีกว่านี้ค่ะ

Tags
body, remove, top, การ์ตูน, ภาพการ์ตูน, ภาพระบายสี, ระบายสี, รูปการ์ตูน body, รูปการ์ตูน remove your body, รูปการ์ตูน remove your, รูปการ์ตูน remove, รูปการ์ตูน your body, รูปการ์ตูน, รูปภาพการ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพ, วาดภาพการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, วาดรูป, วาดรูปการ์ตูน
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ