เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > คุยเรื่องหนังสือและการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 4332 - คำตอบ: 0  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 05-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default เมื่อวันเสาร์ที่แล้วผมแอบดูการ์ตูนเซเลอร์มูนมาครับ (ช่อง 9)

การ์ตูนเซเลอร์มูนเป็นเหมือนการ์ตูนโป๊ของเหล่าเด็กชายไทยทุกคนในสมัยก่อนเรื่องนี้อย่าเถียงเลยครับเพราะมันเป็นความจริง เมื่อวันเสาร์ที่แล้วผมก็พึ่งรู้ว่าทางช่อง 9 เอาการ์ตูนเซเลอร์มูนกลับมาฉายอีกครั้งแล้ว

ชุดแบบไหนเธอว์ก้ยังสวยกับการ์ตูนเซเลอร์มูน

ตัวการ์ตูนเซเลอร์มูนแต่ละคนดูแล้วไม่ได้ล้าสมัยลงจากเมื่อ 10 ปีที่แล้วเลยครับ ยังน่ารักเหมือนเดิมทุกคน และผมก็เชื่อว่าเด็กๆดูก็ต้องคิดเหมือนผมว่าการ์ตูนเซเลอร์มูนนั้นมันหื่นได้ใจ5555555555555555

ชุดของเธอว์ช่างงาม

โดยเฉพาะตอนแปลงร่างในการ์ตูนเซเลอร์มูน ใครพลาดชมก็เหมือนกับพลาดการ์ตูนเซเลอร์มูนทั้งเรื่องนั้นแหละ เรื่องนี้นายเอ็มรู้ดีเพราะดูเคียงคู่กับผมมาตลอด ภาพกระโปรงพริ้วๆ เรียวขาอันสวยงามของพวกเธอผมเข้าใจดี

การ์ตูนเซเลอร์มูนการ์ตูนผู้หญิงแต่ท่านชายดูตรึมตรึม

ยังสามารถติดตามการ์ตูนเซเลอร์มูนได้ในช่อง 9 ครับพวกเธอไม่แก่ลงเลยแต่ผมแก่ไปมาก วันเสาร์อาทิตย์ช่วงเช้า แนะนำให้คนแก่ๆไปดูย้อนอดีตกันเยอะเยอะครับ

รูปขนาดเล็ก
รูปการ์ตูนเซเลอร์มูน1.jpg   รูปการ์ตูนเซเลอร์มูน2.jpeg   รูปการ์ตูนเซเลอร์มูน3.jpg   รูปการ์ตูนเซเลอร์มูน4.jpg  

Tags
การ์ตูนเซเลอร์มูน, การ์ตูนผู้หญิง, การ์ตูน, ช่อง 9 การ์ตูนเซเลอร์มูน, ช่อง 9 การ์ตูน, ช่อง 9 เซเลอร์มูน, ช่อง 9, ช่อง, เซเลอร์มูน, ดูการ์ตูนเซเลอร์มูน, ดูการ์ตูน, ดูเซเลอร์มูน, ที่, ผม, มาครับ, เมื่อ, แล้ว, วันเสาร์ การ์ตูนเซเลอร์มูน, วันเสาร์ การ์ตูน, วันเสาร์ เซเลอร์มูน, วันเสาร์ที่แล้ว, วันเสาร์, แอบดู, แอบดูการ์ตูน