เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > RoiGOo City > หรอยกูคาเฟ่

ตอบ
อ่าน: 1524 - คำตอบ: 7  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 22-05-2012   #1
Senior Member

TaiMosU's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 39
คะแนนหรอย: 364
Default Private Cos - N o e l s e d e t e n d r e

อยากอวดรูปที่ไปถ่สยไพรเวทคอสเพลย์มาอ่ะค่ะ ฮ่าๆ แต่ไม่รู้จะเอาไปลองที่ห้องไหนดี
เลยเอามาลงห้องนั่งเล่นนี่เเหละฮ่าๆ

พอดีเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาได้ ได้นัดแนะ แบบใจง่ายกับตากล้อง ว่าอยากไพรเวทคอส มาถ่ายให้หน่อย
(คราวนี้เราเป็นแบบนะคะ ไม่ได้เป็นคนถ่าย 555)

เลยได้ไปไพรเวทคอส แบบมีชาติตระกูลมา เห่อสุดๆ เลยอยากเอามาแบ่งบัน
เเล้วก็อยากดูว่า ในตอนนี้ ยังมีคนที่รู้จัก เรื่อง รู้จัก ตัว ที่เราคอสมั้ยเอ่ย?
เพราะมันดักแก่พอสมควร 555

ไปดูเลยละกันนะคะ ไม่พล่ามยาว รูปเยอะ !!!

N o e l s e d e t e n d r e

Taimosu as Niou Masaharu
photo by Phoenekia

ไปถ่ายกันในร้านกาแฟ แถวสุขุมวิท 24
ขนมอร่อย น้ำอร่อย แต่ราคา ถ้านับว่าเราไปใช้สถานที่เค้าขนาดนั้น คุ้มค่ะ 555

กินน้ำอย่างมีชาติตระกูล

ในห้องน้ำเค้าเราก็ยังไปถ่ายมา !!!

ชิลล์ ๆ นั่งเล่นWiFi ฟรี ต่อไปจะคอมโบภาพเพราะว่าไม่มีอะไรจะพูด 555 (คนมันเห่อ)

รูปสุดท้ายก่อนจาก

"เอสเพรสโซ่เข้มๆซักซ๊อตมั้ยครับ?"

.................................................................

เป็นไงชอบกันมั้ยเอ่ย? ถ้าชอบคราวหน้าจะมีมาให้ดูอีกเรื่อยๆค่ะ อาจจะเบื่อหน้าเรากันไปเลย
ยังไงก็ฝากคอสเพลย์ของเราด้วยนะคะ ปกติเราไม่ค่อยได้คอสอ่ะ นานๆคอสทีเลยจัดเต็ม

ติชมได้เต็มที่เลยจ้า

เก่า 22-05-2012   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

และ ไม่ต้องเดาเลยครับ ว่าพี่เอ็มต้องมาเม้นต์กระทู้ของน้องต่ายคนแรกแน่นอน น้องต่ายจัดท่าให้นายแบบดีมากเลยนะครับ ดูเป็นธรรมชาติดีจัง ช่วงนี้เล่นมาโหมกระทู้ถ่ายรูปแบบนี้ พี่เอ็มชักจะไม่ไหวแล้วครับ แบบนี้ต้องหิ้วกล้องสุดรัก [ที่เก็บอยู่ในกระเป๋า] ออกไปถ่ายมุมมองแบบเห่ยๆ ให้โลกได้รับรู้กันบ้างแล้วสินะ !!!

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 22-05-2012   #3

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

จริงๆแล้วผมเคยแอบไปดูผลงานของคุณต่ายในเว็บมัลติพลายด้วยนะ อิอิ
ภาพคอสเพลเหมือนกันนี่แหละ เป็นคอสเพลการ์ตูนปริ้นออฟเทนนิสมั้ง
แต่รูปชุดนี้สวยกว่าเยอะเลยครับ รับถือๆผมหัวเหลืองแล้วหน้าใสวิ้งเลยนะครับนั้น

เก่า 22-05-2012   #4

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M150 อ่านข้อความ
และ ไม่ต้องเดาเลยครับ ว่าพี่เอ็มต้องมาเม้นต์กระทู้ของน้องต่ายคนแรกแน่นอน น้องต่ายจัดท่าให้นายแบบดีมากเลยนะครับ ดูเป็นธรรมชาติดีจัง ช่วงนี้เล่นมาโหมกระทู้ถ่ายรูปแบบนี้ พี่เอ็มชักจะไม่ไหวแล้วครับ แบบนี้ต้องหิ้วกล้องสุดรัก [ที่เก็บอยู่ในกระเป๋า] ออกไปถ่ายมุมมองแบบเห่ยๆ ให้โลกได้รับรู้กันบ้างแล้วสินะ !!!

พี่เอ็ม ต่ายไม่ได้จัดท่าให้นายแบบ แต่ต่ายเป็นนยแบบเองนะ 555
อันนี้คนอื่นถ่ายให้ แต่ต่ายเป็นคอนอ่ะ

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
จริงๆแล้วผมเคยแอบไปดูผลงานของคุณต่ายในเว็บมัลติพลายด้วยนะ อิอิ
ภาพคอสเพลเหมือนกันนี่แหละ เป็นคอสเพลการ์ตูนปริ้นออฟเทนนิสมั้ง
แต่รูปชุดนี้สวยกว่าเยอะเลยครับ รับถือๆผมหัวเหลืองแล้วหน้าใสวิ้งเลยนะครับนั้น
ถ้าเคยไปดูมัลต้พลาย มันเก่ามากๆเลย5555
ตอนนี้คอสเปลี่ยนไปเยอะ ทั้งแก่ขึ้น แรดขึ้น 555

เก่า 22-05-2012   #5

Naoshima's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 333
คะแนนหรอย: 458

โว้วววว พี่ต่ายหล่อมวากกกกก (สาวหล่อ) จัดเป็นคนที่คอสเพลย์ได้หล่อคนนึงเลยนะนี่ยยย์ น่าเอาท่าโพสต์กะทรงผมไปดราฟเหลือเกินนนนนน ><

>>https://www.facebook.com/pages/Naosh...09141569197043<<

OH YEAHHHH!!! Nico MADENESS!!!!
รูปดิสกะลายเซ็นต์ไม่ได้วาดเองนะจร๊ะ งานของท่าน MACCO เค้าหล่ะ
Naoshima is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 25-05-2012   #6

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naoshima อ่านข้อความ
โว้วววว พี่ต่ายหล่อมวากกกกก (สาวหล่อ) จัดเป็นคนที่คอสเพลย์ได้หล่อคนนึงเลยนะนี่ยยย์ น่าเอาท่าโพสต์กะทรงผมไปดราฟเหลือเกินนนนนน ><
ไว้จะเอาอีกเซต มาให้ดู ฮ่าๆ ถ่ายมาเยอะ วันก่อน หลงตัวเองได้อีก ตอนนั่งทำรูปนี่
เอียนหน้าตัวเองไปเลยอ่ะ

เก่า 25-05-2012   #7

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TaiMosU อ่านข้อความ
พี่เอ็ม ต่ายไม่ได้จัดท่าให้นายแบบ แต่ต่ายเป็นนยแบบเองนะ 555
อันนี้คนอื่นถ่ายให้ แต่ต่ายเป็นคอนอ่ะ

ถ้าเคยไปดูมัลต้พลาย มันเก่ามากๆเลย5555
ตอนนี้คอสเปลี่ยนไปเยอะ ทั้งแก่ขึ้น แรดขึ้น 555
ว่าแล้วทำไมหน้าตาเด็กมากกกกก55555555โอ้ยฮาาาา

เก่า 26-05-2012   #8

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
ว่าแล้วทำไมหน้าตาเด็กมากกกกก55555555โอ้ยฮาาาา
ตอนนี้ผ่านมาหลายปีเเล้ว หน้าตาก็ต้องแก่ขึ้นบ้างอะไรบ้าง เป็นธรรมดาอ่ะนะ

Tags
cos, private