เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > RoiGOo City > สมาชิกใหม่แนะนำตัว

ตอบ
อ่าน: 1362 - คำตอบ: 6  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 19-03-2012   #1
Member

tuachattiza's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 70
คะแนนหรอย: 82
Default - -"a ผมคือ มนุษย์ต่างดาว ครัฟ!!

สวัสดีจร๊า ^^ I'm ตั้ว น่ะจร๊าา ฮ่ะๆ
จริงๆแล้วก็เป็นสมาชิกเว็ปนี้มาก่อนแล้วแหละ ตอนนั้นก็ใช้ชื่อนี้แหละ
ถ้าเป็นคนเก่าๆจะรู้ ว่าเคยมีเด็กคนคนนึ่ง มาวาดอยู่ในนี้แหละครัฟ ตอนนั้นเป็น"เด็กเห่อแฟน" อันแน่ แหะๆ บางคนจะรู้ครัฟถ้าอยู่มานาน หุหุ

จริงๆแล้วผมติดตามเว็ปนี้มานานแล้วแหละ เป็นปีแล้วมั้ง- -a ก็แต่ก่อนมอสอง จนตอนนี้จบมอสามแล้วเนี่ย เอ่อ!? ยังไงก็ขอเเนะนำตัวอย่างเป็นทางการเลยล่ะกัน

ผมชื่อ นายสุเทพ โรจนวิจิตร ชื่อเล่น:ตั้ว
เกิดเมื่อ: 21 สิงหา ปี39
ที่อยู่:เป็นคนสระแก้วแต่เกิด ใครคนสระแก้วก็คุยกันได้น่ะครับ
ราศีไรเลือกรุ๊ปไรนั้น บอกคำเดียวครับว่า!! ไม่รู้ ( - -")
นิสัย: ปากหมา ทะลึ่ง ลามก จบข่าว!! [ขี้เหงา ซึมเศร้า จิตใจย้ำแย่ ชอบทำตัวเซอร์ๆ ซกมกนิดๆ ไม่สนใจใคร ไม่ใส่ใจ กระแส ]
ใจคอ: ใจดี(ใจอ่อน) ยอมเฉพาะกะผู้หญิงนิสัยดีๆเป็นพิเศษ ไม่ยอมผู้ชาย นอกจากเค้าจะนิสัยดีมากๆ ไม่ผิดอะไร
สถานะ:โสด
ส่วนสูง:172
หนัก:64
งานอดิเรก: ขี่ช้างจับตั๊กแตน?? ฮะๆๆ ล่อเล่นครัฟ ก็วาดภาพการ์ตูนนี่แหละ
กีฬา:บาส (พวกฟรีสตาร์ย และ แอ่นวัน)[ตำแหน่ง: สายชูตระยะกลางแ,ทำแต้ม และ รีบาร์ว]
สีที่ชอบ: - -a ไม่รู้ดิ ชอบหมดแหละฮะๆ แต่เอ๋ะใจสี เหลืองกะเขียวนี่แหละ

ชอบวาดการ์ตูนแนว: บอกไม่ถูก ติดตามดูผลงานเอาเองแล้วกันคร๊าฟ แต่น่าจะเป็นแนวออกแบบไม่ก็นิยายนี่แหละ

ช่องทางติดต่อ ทางอินเตอร์เน็ท: www.facebook.com/sutapza
ระยะเวลาส่วนใหญ่ทำไรมั้ง(ช้วงนี้) : นอน! ตื่นตอนบ่ายๆ แล้วก็ไปทำงาน กลับบ้านมาประมาณตีหนึ่ง ไม่ชอบนอนตอนกลับมาเลย มักนอนตอนเช้า ตอนมืดทำไรนั้น เล่นคอม ในคอมนั้นมีไรให้เล่นมั้ง ไม่มี ส่วนใหญ่มักท่องเว็ป ไปมาๆซ้ำๆหนึ่งในนั้นก็มีเซ็ปRoiGoo ที่แหละ ทุกวัน อื่มม? สงสัยไรก็ถามเอาเองละกัน = =

And This My Photo.

OK!! bye bye

ขอขอบคุณคำแนะนำดีๆและคำติชมของพี่M150 ด้วยน่ะครัฟ ทีไ่ด้ ติชมผมทุกผลงาน
และช้วยบอกให้ผมมาแนะนำตัวน่ะที่นี้ ไม่งั้นผมก็ไม่รู้เหมือนกัน 555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tuachattiza : 19-03-2012 เมื่อ 10:22
tuachattiza is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-03-2012   #2
Senior Member

chaskinny's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 893
คะแนนหรอย: 1,057
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chaskinny

เป็นการแนะนำตัวที่สวดทีนมากครับ

เก่า 20-03-2012   #3

pingguoabb's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 332
คะแนนหรอย: 285
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง pingguoabb

เหยดดด มาแนะนำตัพร้อมภาพ สองร้อยนิ้ว ประกอบ พี่แนะนำมาสมัครเป็น จนท.สมาพันธ์คนโสดแห่ง roigoo ได้เลย 55555

เก่า 20-03-2012   #4
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

สวัสดีครับ คนสระแก้ว จังหวัดสระแก้วจริงๆ แล้วพี่ก็ไปบ่อยอยู่เหมือนกัน ไม่ได้ไปปอยเปตนะครับ ไปเยี่ยมเพื่อนหลายคนที่อยู่ที่นั่น พี่อยู่ละแวกฉะเชิงเทรา ชลบุรี ยังไงก็อย่าลืมเอาผลงานการ์ตูนมาโม้กันบ่อยๆ นะครับ อยากอ่านงานการ์ตูนของน้องๆ บ่อยๆ ยินดีที่ได้รู้จักและขอต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูอันแสนมีความสุขนะคร้าบ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-03-2012   #5
Member

tuachattiza's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 70
คะแนนหรอย: 82

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pingguoabb อ่านข้อความ
เหยดดด มาแนะนำตัพร้อมภาพ สองร้อยนิ้ว ประกอบ พี่แนะนำมาสมัครเป็น จนท.สมาพันธ์คนโสดแห่ง roigoo ได้เลย 55555
แหม พูดซะขนาดนี้ผมก้อเขินแย่เลยซิครับ ฮะๆๆ ว่าแต่มัยสมัครเข้ายังไงเหรอครับ ฮะๆ

tuachattiza is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-03-2012   #6

บุญกึ่ม's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 1,334
คะแนนหรอย: 1,135

อายุไล่ๆกันเลยคัฟ

บุญกึ่ม is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-03-2012   #7

darkcold's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 160
คะแนนหรอย: 107
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง darkcold

เด็กกว่าผมไป5ปีแหนะ

Tags
ครัฟ, ผมคือ, มนุษย์ต่างดาว