เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > ส่งต่อเรื่องราวดีดี

ตอบ
อ่าน: 2059 - คำตอบ: 4  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 20-02-2012   #1
Junior Member

เด็กเลวเเห่งประเทศไทย's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 0
Default ความเลวที่มีมา

สวัสดีครับทุกท่านวันนี้ผมเป็นเด็กใหม่อะนะวันนี้ไม่รู้จะไร้สาระหรือจะฮาดีมาคือผมกับเพื่อนอีก2คนครับ เรื่องมีอยู่ว่า วันหนึ่งผมทำงานอยู่ดีดีมันก็มาชวนผมเล่นผมคุยคนนึงชื่อไอ้เรียว(เรียกมันว่าไอ้เลว)อีกคนนึงชื่อเพชร(เรียกมันว่าไอ้เเพะ)เเล้วก็เเก๊งเพื่อนอีกคราวนี้โดนครูต่างชาติจับคาบอังกริดอะผทมว่านะฝรั่งไม่ใช่เมืองดีหรอกมันคือเมืองผู้ทรามเพราะครูเเมร่งตะคอกหูจะเเตกกูอยากถามมึงว่าตะคอกหาพ่_งหาเเม่_มึงหราหูหนวกหรือนี่คือจุดที่ผมเกลียดที่สุดของครูในเมื่อครูต่างชาติท่านอื่นต่างพูดเบาไพเราะน่าฟังน่าเรียนเท่านั้นเเหละไอ้ผมก็พูดกับเพื่อนว่าวางยาให้เเกพูดไม่ได้มั้ยเฮาให้หลอดลมเเกอักเสบ(คิดเล่นในใจ)ไอ้เลวบอกทันทีว่าเอามั้ยกูจัดเองทำจริงนะนิผมรีบสวนกลับว่า อย่านะมึงกูพูดเล่น มันดันตบหัวกเเล้วบอกว่าอ้าวเรอะกูกำลังจะทำ หลังจากนั้นได้การบ้านมาเพิ่มบานเลย มันยังเลวไม่พอผมทำเสร็จก่อนใครเพราะว่าเรียนดีที่สุดในกลุ่ม มันเเย้งไปลอกอีกทั้วที่เราบอกว่าไม่ให้มันยังเลว โจทก์ลอกผมคนเเรกคือไอ้เเพะบอกว่าเลวมากกมัยยังไม่หมดนะความเลวต่างต่างนานาติดตามต่อนะครับอย่าตามมากต่อมันจะต่อนเอา

เด็กเลวเเห่งประเทศไทย is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-02-2012   #2

เด็กเลวเเห่งประเทศไทย's Avatar

ผิดพลาดประการขออภัยด้วย

เด็กเลวเเห่งประเทศไทย is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 21-02-2012   #3
Senior Member

chaskinny's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 893
คะแนนหรอย: 1,057
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chaskinny

คือผมงงอะครับ ตกลงใครเลวอะครับ เพื่อนหรือครู อ่านแล้ว งง ช่วยพิมพ์แบบเล่าเป็นนิทานน่าจะอ่านง่ายกว่านี้นะครับ

เก่า 21-02-2012   #4

ผมเพื่อนครูเลวหมดครับเพ่(*(ระวังอ่านเเล้วจะไร้สาระ)

เก่า 24-02-2012   #5
Senior Member

ลุงปลวก's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 400
คะแนนหรอย: 257

พิมพ์ได้น่างงงวยมานะลูก

ลุงปลวก is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
ความ, ความเลว, ความเลวที่มีมา, เลว