เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 1550 - คำตอบ: 5  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 25-11-2011   #1
Member

AmDa's Avatar

บล็อก: 3
ถ่ายทอดพลัง: 8
คะแนนหรอย: 88
Default นานๆ เปอร์ฯ อาจจะเจอถีบ!?

ไม่ได้จะถีบใครอะไร แต่เป็นภาพลองใส่มุม Perspective ดูบ้าง

แอบมีเนียนๆ ในภาพด้วย ลองๆ ค้นหาเอาเน่อ

ช่วงนี้จัดกิจกรรมอยู่ ใครลงไม่ทันก็ไปแจมเล่นๆ ได้เน่อ...ที่

คลิกจ้า

เก่า 26-11-2011   #2
Member

raInydOlL's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 15
คะแนนหรอย: 189

เจ๋งครับ เนียนไม่เนียนไม่เป็นปัญหาเลยครับ เส้นมันเยอะมันก็ต้องเบี้ยวนิดเบี้ยวหน่อย

ถ้าลองลงรายละเอียดขนาดนี้ ยังไงภาพรวมก็สวยล่ะครับ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย raInydOlL : 26-11-2011 เมื่อ 00:24
raInydOlL is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 26-11-2011   #3
Member

gancat's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 48
คะแนนหรอย: 2

สวย
ผมยังวาดไม่ได้เลย(คงจะยาก)

gancat is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 27-11-2011   #4
Senior Member

คุณกิน's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 130
คะแนนหรอย: 170
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คุณกิน

ไ่ม่เจอตรงไหนสะดุดตาเลยครับ สวยๆทั้งนั้น

คุณกิน is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 27-11-2011   #5
Member

Roku's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 6
คะแนนหรอย: 121

หวา งามมากค่ะชอบลายเส้น ^^ เราพยายามจะวาดเปอร์หลายรอบค่ะ แต่ความพยายามไม่ถึง ฮา ~

(ปล.เห็นช่วงเนียนละค่ะ เพ่งตั้งนาน O-O )

Roku is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 27-11-2011   #6
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

คุณมึงนายอัมดา ท่านวาดงามแบบนี้ จะเทพกว่าผมไปไหนครับ
แบบนี้ผมก็ไม่กล้าชวนเล่น Red Alert สิคับ อายหวะคุณอัมเด้า

M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูนจากทางบ้าน, การ์ตูนฟรี, การ์ตูนอ่านฟรี, การ์ตูน, นานๆ, เปอร์ฯ, ภาพการ์ตูน, ระบายสี, รูปการ์ตูนถีบ, รูปการ์ตูนเปอร์, รูปการ์ตูน, รูปภาพการ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพ, วาดภาพการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, วาดรูป, วาดรูปการ์ตูน, อาจจะเจอถีบ, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนฟรี

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ