เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 4489 - คำตอบ: 18  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 26-02-2012   #1
Member

cartoonart2's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 34
คะแนนหรอย: 53
Default อัพงานเพิ่ม ขอรับกระผม

ฝากผลงานไว้ก่อนซักหน่อยเเล้วกันครับผม ช่วงนี้กำลังหัดเขียน อยู่ต้องเเก้หลายๆอย่างอีกเยอะเลยครับ !!~

เทคนิคสีน้ำกับกระดาษ 100 ปอนด์ครับผม

[/IMG]

บรรยากาศ เล็กน้อยในห้องเรียนครับผม

ไปเเล้วครับ...ฝากเนื้อฝากตัว ติ/ชม งานกันตามสะดวกครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cartoonart2 : 10-03-2012 เมื่อ 01:31
cartoonart2 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 26-02-2012   #2
Member

SaltMango's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 2
คะแนนหรอย: 55
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง SaltMango

หูยยยย รูปสีน้ำ นมทะลักมาเลย เหวยยยยย >_<
ล้อเล่นนน
ลงสีสวยมากเลยค่า
สัดส่วนเพี้ยนหน่อยๆ ไม่มากไม่มาย
วาดสาวๆ แบบนี้ ต้องให้มาจับคู่กะตอดองเลยดีกว่า

SaltMango is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 26-02-2012   #3
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูนะครับ ดูจากวิธีการแนบไฟล์แล้ว ทำให้นึกถึงท่าน
ลุงปลวกขึ้นมาทันทีเลยครับเพราะว่าแกจะติด [IMG][/IMG] มาตลอด 555
สำหรับผลงานที่คุณเพื่อนคนหล่อโพสมานี้ ออกแนวไทยๆดีครับ แถมยังเซอร์วิส
เต็มรูปแบบเสียด้วย แนวนี้ผมชอบครับ ว่างๆ เอามาลงกันอีกบ่อยๆ นะก๊าบ รอชม

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 26-02-2012   #4
Senior Member

คุณกิน's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 130
คะแนนหรอย: 170
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คุณกิน

โห็ย...สีน้ำจิงง่ะ? แทบจะดูไม่ออกเลย สวยมาก

เก่า 26-02-2012   #5

darkcold's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 160
คะแนนหรอย: 107
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง darkcold

fab fab fab! อู้ววววววว อ๊า...... รูปสวยครับ

darkcold is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 26-02-2012   #6

JigSaW's Avatar

บล็อก: 18
ถ่ายทอดพลัง: 317
คะแนนหรอย: 255

ทรวดทรงองเอวแต่ละรูปเห็นแล้วหลายหลายคนคงชอบค่ะ อิอิ

เก่า 27-02-2012   #7
Member

ขอบคุณทุก คอมเมนต์ครับผม ... ช่วงนี้งานวุ่นๆอยู่ เอาไว้ ว่างๆจะพยายามเขียนให้ดีที่สุดเเล้วเอามาใ้ห้ชมน่ะครับผม !!!~

ปล. เขียนคนเป็นอะไรที่ยากกกกมากกก เขียนเพี้ยนตลอด

cartoonart2 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 27-02-2012   #8
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

เอามาลงเยอะเยอะเลยครับแนวสาวเซ็กซี่แบบนี้ผมชอบมาก วาดออกมาได้ใจผมเลยครับนับถือ

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 28-02-2012   #9
Member

raInydOlL's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 15
คะแนนหรอย: 189

เห็นนั่งเขียนแบบ เด็กถาปัตย์รึเปล่าครับเนี่ย 555+

ููุ^^

raInydOlL is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 28-02-2012   #10
Member

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KunMama อ่านข้อความ
เอามาลงเยอะเยอะเลยครับแนวสาวเซ็กซี่แบบนี้ผมชอบมาก วาดออกมาได้ใจผมเลยครับนับถือ
ขอบคุณครับผม เอาไว้จะเอามาลงบ่อยๆน่ะครับ

ตอบ

Tags
การ์ตูน, ด้วยน่ะครับ, ภาพการ์ตูน, ระบายสี, รูปการ์ตูนฝากตัว, รูปการ์ตูนสวัสดี, รูปการ์ตูนใหม่, รูปการ์ตูน, รูปภาพการ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพ, วาดภาพการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, วาดรูป, วาดรูปการ์ตูน, สมาชชิคใหม่ฝากเนื้อฝากตัว, สวัดดีครับผม

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ