เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 1642 - คำตอบ: 4  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 30-10-2013   #1
Member

rainskyler's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 56
Default กลับมาแล้วครับมาลงรูปไว้หลายๆแนว

เนื่องจากไม่ได้โผล่หัวมานาน เลยจัดลงหลายๆภาพแม่ม- -

ติดงานที่มหาลัยครับ ไงก็ฝากติกันบ้างก็ได้ เนื่องจากทำมาหลายแนว[นั่งทรุด]
หวังว่าพวกพี่หรอยกูทุกคนคงสบายดีนะครับ!

PS.ช่วงนี้กำลังหางานพิเศษทำซื้อเมาส์ปากกา เมาส์หนูลำบากเกิน

รูปขนาดเล็ก
aph_thailand_vietnam_ep1_engsub_by_rainskyler-d6qfs4g.jpg   allthai-gag.jpg   hetalia-9gag-thailand.jpg   pzfcmm.jpg   aph-allthai-ep-17-engsub.jpg  

hetalia-nyotalia-canada.jpg   hetalia-thailand-uke-.jpg   4yhob.jpg  
rainskyler is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 30-10-2013   #2
Senior Member

Pattra's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 5
คะแนนหรอย: 227

โหใช้เมาท์หนูวาด วาดยากมากเลยนะคะนั่น แต่ภาพข้างบนนี่คงไม่ได้เอาเมาท์หนูวาดใช่ไหมคะ ถ้าใช้นี่เทพมากเลยอะ
ภาพเนียนกริบ สวยเหมือนหลุดมาจากการ์ตูนซี่ปุ่นเลยค่ะ

เก่า 30-10-2013   #3
Member

rainskyler's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 56

อ้างอิง:
หใช้เมาท์หนูวาด วาดยากมากเลยนะคะนั่น แต่ภาพข้างบนนี่คงไม่ได้เอาเมาท์หนูวาดใช่ไหมคะ ถ้าใช้นี่เทพมากเลยอะ
ภาพเนียนกริบ สวยเหมือนหลุดมาจากการ์ตูนซี่ปุ่นเลยค่ะ
รูปแรกใช้ปากกาดำกับลงบรัชเอาครับ ขอบคุณมากครับ

rainskyler is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 31-10-2013   #4
Senior Member

HulaHoopBoy's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 613
คะแนนหรอย: 292

เข้ามาติดตามงานการ์ตูนเช่นเคย

เก่า 02-11-2013   #5
Junior Member

kaokame's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 2
คะแนนหรอย: 13

โทนภาพสวยมากเลยค่ะ

kaokame is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
กลับมาแล้วครับมาลงรูปไว้หลายๆแนว