เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์การ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 2912 - คำตอบ: 13  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 21-02-2013   #11
Senior Member

Death13th's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 98
คะแนนหรอย: 211

ผีหลอกรึว่าไปโฉบลุงมาล่ะน่ะ ฮาา

เก่า 21-02-2013   #12

HulaHoopBoy's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 613
คะแนนหรอย: 292

ฮาาาาา 3 ตอนคุณภาพจริงๆเลย เสียดได้โดนใจผม

HulaHoopBoy is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 21-02-2013   #13

bankbcool's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 854
คะแนนหรอย: 677

ตอนแรกผมก้องงว่าชูชกมันมีดีอะไร เพราะที่รู้มามีแต่เรื่องเลวๆ

เก่า 03-03-2013   #14

บุญกึ่ม's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 1,334
คะแนนหรอย: 1,135

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bankbcool อ่านข้อความ
ตอนแรกผมก้องงว่าชูชกมันมีดีอะไร เพราะที่รู้มามีแต่เรื่องเลวๆ
ขุนแผนก็เอามาแค่ ความเจ้าชู้ มาเป็นจุดขาย บ้านเราเน้นสมประโยชน์ก็พอครับ
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HulaHoopBoy อ่านข้อความ
ฮาาาาา 3 ตอนคุณภาพจริงๆเลย เสียดได้โดนใจผม
ขอบคุณมากครับ
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Death13th อ่านข้อความ
ผีหลอกรึว่าไปโฉบลุงมาล่ะน่ะ ฮาา
55555 นั่นสิครับ
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NuRay อ่านข้อความ
ชอบตอนสุดท้ายง่ะ ดูแล้วน่ารักแบบแปลกๆอิอิ
ผมเป็นคนน่ารักกับเพื่อนผู้หญิงครับ เง้อ
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KunMama อ่านข้อความ
โดนใจ โดนใจ และโดนใจ
ขอบคุณมากครับคุณมาม่า
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
ผมเปลี่ยนเองละครับท่านทั้งหลาย รวมถึงผม PM ไปถึงพี่ช้างด้วย(ที่เป็นของช้างๆ) ขออภัยด้วยด้วยก๊าบบบบบบบที่เปลี่ยนแบบไม่บอกไม่กล่าวกัน 5555555 แบบว่าคนมันหล่อก็เงี้ย
เดี๋ยววันหลังจะตั้งส่อให้คุณโอมเปลี่ยนเล่นอีกนะครับ 55
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RewindzeVII อ่านข้อความ
แม่งโคตรโดนอ่ะครับ
ขอบคุณมากครับ
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ChangNoi and Light อ่านข้อความ
โดนใจ มุขแรกนี่พี่เข้าใจ ประเทศไทยนอกจากเป็นเมืองพุทธแต่คำพูดแล้ว การกระทำยังสวนทางกันตลอดเวลา อิอิ
เขารู้หมดล่ะครับต้นเหตุ แต่ก็ไม่ทำหรือทำไม่ได้อยู่ดี
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M150 อ่านข้อความ
ไอ่มุขแรกนี่เจ็บกระดองใจสุดๆ ผมกับคุณโอมเคยแอบคิดเหมือนกันว่า ไอ้คนทำโฆษณา สสส ให้เหล้าเท่ากับแช่ง นี่มันแดกเหล้ากันป่าววะ ผมว่ามันก็แด๊ก ยังไม่นับรวมไอ้โฆษณา ขยับเท่ากับการออกกำลังกาย มันออกกันบ้างป่าวหวะ
555
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gobbs อ่านข้อความ
เด็ดทุกมุกเลยค้าฟ
-ขอบคุณครับคุณก็อบ

ตอบ

Tags
กากตูน, โสเเภnyworld