เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > บล็อก > นายโอมเทพไตรกีฬา

Rate this Entry

จบแล้วป.โท ขอบคุณเว็บการ์ตูนหรอยกู

โพสเมื่อ 04-10-2011 เวลา 22:08 โดย ohmohm

อย่างที่รู้กันครับทั้งป.ตรีแล้วก็ป.โทของผมจบได้ก็เพราะเว็บไซต์หรอยกูแห่งนี้นี่แหละ ไม่น่าเชื่อว่าเว็บที่ทำขึ้นมาด้วยความหรอยความฮามันจะก้าวมาเป็นโครงงานป.ตรี แล้วก็ก้าวมาเป็นวิจัยในป.โทอีกต่างหาก

ไม่ผิดหวังที่ฟูมฟักเว็บหรอยกูกับนายเอ็มมานานเสียนาน จากการ์ตูนที่วาดขึ้นมาฮาๆไม่ได้คิดอะไรมากกะจะอ่านกันเองแค่ 2 คน พอมีคนอ่านมากขึ้นก็เริ่มเห็นอะไรมากขึ้น เห็นจุดที่ต้องปรับเห็นจุดที่ฮามากขึ้น

คู่เห่ยกำลังสองการ์ตูนขวัญถุงของเว็บหรอยกูจากการ์ตูน 10 กว่าเรื่อง(แต่ดังเรื่องเดี่ยว5555) ถึงว่าเป็นการ์ตูนคลาสสิกไปแล้วเรื่องหนึ่งครับ ยังไงก็ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคนที่เข้ามาอ่านมาด่าผลงานกัน

ความหรอยมันอยู่ตรงนี้แหละ ตรงที่ได้ทำอะไรเสื่อมๆแบบไม่ต้องหวังผลเรื่องเงินอะไรมากมาย คนเรามันต้องใช้ชีวิตด้วยความสุขแบบนี้สิ

ขอบคุณทุกคนมาก
จากนายโอมหรอยกู

Total Comments 3

Comments

เก่า
M150's Avatar
ยินดีด้วยครับนายโอม ถ้ามีงบ เดี๋ยวจะซื้อกล้องใหม่ไปถ่ายรูปให้นะเคอะ
permalink
โพสเมื่อ 05-10-2011 เวลา 09:44 โดย M150 M150 is offline
เก่า
chaskinny's Avatar
รักมากเลยครับ^^
permalink
โพสเมื่อ 29-12-2011 เวลา 10:31 โดย chaskinny chaskinny is offline
เก่า
rarunov's Avatar
ยินดีด้วยครับคุณโอ ^^
permalink
โพสเมื่อ 30-12-2011 เวลา 08:27 โดย rarunov rarunov is offline

ออกจากระบบ | RoiGOo เว็บการ์ตูนหรอยกู | เอกสาร | ไปบนสุด

vBulletin รุ่น 3.8.7
สงวนลิขสิทธิ์ ©2000-2024, บริษัท Jelsoft Enterprises จำกัด