เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพหรอยกู

ตอบ
อ่าน: 2405 - คำตอบ: 2  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 16-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default ผมเจอแล้วครับ "กำแพง" การวิ่งระยะไกล บทความจากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

ไม่ได้โพสบทความอะไรที่เกี่ยวข้องกับการวิ่งมาหลายวันแล้วครับ แต่ก็ยังฝึกซ้อมวิ่งระยะไกลของผมยังซ้อมเหมือนเดิมนั้นแหละครับ และในที่สุดผมก็เจอมันครับ ?กำแพง? ของการวิ่งระยะไกลที่นักวิ่งทุกคนต้องเจอ ตอนนี้ดูเหมือนกับสถิติการวิ่งของผมจะคงที่แบบไม่ดีขึ้นและไม่แย่ลง

จริงแล้วชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกูถูกตั้งขึ้นเพื่อ ผม นายเอ็ม แฟนผม(Jigsaw) แล้วก็คุณแม่ของกระผมให้วิ่งกันเยอะขึ้น กลับเข้ามาในเรื่องของ กำแพงของการวิ่งระยะไกลกันต่อครับ ถ้าคนที่ไม่เคยวิ่งอาจจะไม่รู้ครับว่าจิตใจตอนวิ่งระยะไกลเป็นอย่างไร คือ

"เราต้องเร่งฝีเท้าเพื่อเราจะได้สถิติดีขึ้นในการซ้อมครับ ซึ่งมันเหนื่อยมาก"

บางครั้งเราแทบทนไม่ไหวหายใจไม่ออก ถ้าใจเรายอมแพ้ไม่เร่งสเตปสถิติที่ออกมาจะออกมาไม่เท่าเดิมก็แย่กว่าเดิมแน่นอนครับ นั้นแหละครับคือกำแพงที่ผมเจออยู่ตอนนี้ กระทู้หน้าพบการภาพยนตร์เรื่อง Run Fatboy Run ใช้กับการวิ่งระยะไกลของผมได้อย่างไร

สรุปสถิติการวิ่งระยะ 5.4 กิโลทั้งหมด
6/3/55 เวลา 43:24 <<< ห่วยสุด
7/3/55 เวลา 34:36
8/3/55 เวลา 33:58

11/3/55 เวลา 32:19

12/3/55 เวลา 32:59
13/3/55 เวลา 32:59
15/3/55 เวลา 32:08
<<< ดีสุด
16/3/55 เวลา 33:15

ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู
อยากให้น้องน้องทุกคนวิ่งกันถ้วนหน้าครับ

กระทู้จากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู จัดตั้งโดยนายโอมเพื่อนายเอ็ม
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู เปิดตัววิ่งวันแรกแล้วมีสมาชิกร่วมวิ่ง 1 คน
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู วันที่ 2 ลองเทสรองเท้าวิ่งคู่เก่า
ชูรองเท้าเรียบร้อยแล้วสมาชิกคนที่ 3 ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกูขอบคุณเมนูอาหารเพื่อสุขภาพจากคุณแม่

บทความเกี่ยวกับการวิ่งจากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

เทคนิคการวิ่งระยะไกลนั้นวิ่งอย่างไร เนื้อหาโดยชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

รูปขนาดเล็ก
เก่า 16-03-2012   #2
Senior Member

RewindzeVII's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 373
คะแนนหรอย: 255

เยี่ยมเลยครับ

RewindzeVII is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 17-03-2012   #3
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

คุณโอมคงได้ดูหนังเรื่อง Run Fatboy Run แล้วเกิดกำลังใจขึ้นมานะครับ ขอบอกเลยว่า หากใครพลาดหนังเรื่องนี้ให้ไปหาซื้อ DVD มาสะสมไว้ในความครอบครองได้เลยครับ เพราะราคามันแค่ 79 บาทเท่านั้น แต่เนื้อหาดีกินใจ สร้างเสริมกำลังใจ และ ที่สำคัญที่สุด แมร่งโคตรจะฮาเลยครับ ไม่แพ้ Shuan Of The Dead เลยจริงๆ แนะนำๆ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ, การ์ตูนหรอยกู, การ์ตูนหรอย, การ์ตูน, การวิ่งระยะไกล, กำแพง, จาก, เจอแล้วครับ, ชมรม, ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู, ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพ, ชมรมวิ่ง, บทความ, ผม, ผมเจอแล้วครับ, เพื่อสุขภาพ, เพื่อ, ระยะไกล, วิ่งเพื่อสุขภาพ, วิ่งระยะไกล, วิ่ง, สุขภาพ, หรอยกู