เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > กีฬาวันนี้

ตอบ
อ่าน: 1440 - คำตอบ: 1  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 07-12-2011   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default ไม่ได้ดูบอลสด แต่ขอวิเคราะห์บอลอาร์เซน้อลแพ้โอลิมเปียกอส

เมื่อคืนที่ผ่านมาทีมขอข้าเจ้าอาร์เซนอลลงสนามพบกับทีมโอลิมเปียกอสบอกตามตรงว่า
ผมไม่ได้ดูบอลสดคู่นี้เพราะเวลาถ่ายทอดสดมันตั้ง 02.45 ต้องถึกจริงถึงจะดูได้ครับ
วันนี้เลยมาดูคลิปตอนเช้าสรุปอาร์เซน่อลออกไปแพ้โอลิมเปียกอส 3-1

ทำไมถึงแพ้!!!
1.อาร์เซน้อลเข้ารอบไปแล้ว
2.ส่งผู้เล่นกากลง
3.ไปกรีกมักยากเสมอ
4.ผู้เล่นฝั่งโอลิมเปียกอสเคยเป็นผู้เล่นเกรดดีเช่นกัน
ด้วยเหตุผลเท่านี่แหละครับทำให้อาร์เซน่อลแพ้ในเกมส์นัดนี้ ดูจากคลิปแล้วกองเชียร์น่ากลัว
สมชื่อเมืองกรีกเมืองแห่งนักรบจริงๆ ยังไงอาร์เซน่อลก็ยังเข้าที่ 1 ส่วนน้องกอสตกรอบจ๊ะ

รายชื่อผู้เล่นของอาร์เซน่อล

รูปขนาดเล็ก
วิเคราะห์บอลอาร์เซน่อล1.jpg   วิเคราะห์บอลอาร์เซน่อล.jpg  
เก่า 07-12-2011   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

ต้องขอขอบคุณ คุณโอมคนหล่อนะครับ ที่มาวิเคราะห์บอลอาร์เซน่อลให้เราฟังกันเสมอๆ
ความแตกต่างของอาร์เซน่อลกับแมนยูข้อหนึ่งก็คือเรื่องนี้แหละครับ ถ้าเป็นแมนยูก็คงไม่
ส่งตัวผู้เล่นชุดกากขนาดนี้ลงแน่นอน เพราะแมนยูรับไม่ได้กับคำว่าพ่ายแพ้ แม้จะเข้ารอบ
กันไปแล้วก็ตาม แต่สำหรับอาร์เซน่อลนัดนี้เข้ารอบเป็นที่ 1 ชัวร์อยู่แล้วการพ่ายแพ้จึงเป็น
สิ่งที่คาดหมายไว้อยู่แล้ว แต่ผมว่าไม่น่าส่งผู้เล่นกากเห่ยขนาดนี้ลงเล่นเลยครับ เวลาได้ยิน
คำว่าแพ้แล้วมันท้อ และ ถึงเวลาจริงๆ มันก็เป็นสถิติการแข่งที่ติดตัวท่านอยู่ดีแหละ ว่าคุม
ทีมอาร์เซน่อลแพ้หรือชนะเท่าไหร่ ของแบบนี้มันติดตัวครับ !!!

M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
ดูบอลสด, ดูบอลสด อาร์เซน่อล, ไม่ได้ดูบอลสด, วิเคราะห์บอล อาร์เซน่อล, วิเคราะห์บอล, อาร์เซน่อล, อาร์เซนอล
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ