เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > กีฬาวันนี้

ตอบ
อ่าน: 1953 - คำตอบ: 4  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 12-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default อาร์เซน่อล-นิวคาสเซิล ตอนตี 3 TrueSport1 วันนี้ใครอยู่รอดูบอลสดสดคู่นี้บ้างครับ

จริงๆถามคุณบุญกึ่มคนเดียวดีกว่าว่าจะตื่นมาดูบอลสดคู่นี้รึปล่าว เพราะเว็บหรอยกูของเรามีแฟนอาร์เซน่อล 3 คนด้วยกันนั้นก็คือ นายเอ็ม นายโอม(ผมเอง) คุณบุญกึ่ม เท่านี้แหละครับ นอกนั้นจะเป็นแฟนแมนยูซะมากกว่า แมตช์นี้เป็นอีกแมตช์ที่มันแน่นอน ยังไงถ้าใครรอดูบอลคู่นี้ตอนตี 3 ทาง True Sport ก็บอกกล่าวกันด้วยนะคร๊าบ

อาร์เซน่อล - นิวคาสเซิ่ล เวลา 03.00 น. TrueSport 1

.
..
...
....
บทความอาร์เซน่อลครับ เผื่อใครอยากอ่าน
บทความเกี่ยวกับ แจ็ค วิลเชียร์(อาร์เซน่อล) เกี่ยวกับอาการบาดเจ็บยาวของเขา

เก่า 12-03-2012   #2
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

เข้ามาปล่อยของให้กับคนที่รักฟุตบอลครับ

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 12-03-2012   #3
Senior Member

บุญกึ่ม's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 1,334
คะแนนหรอย: 1,135

โอเคครับ รอลุ้นเฉือนนิวกัน

บุญกึ่ม is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 12-03-2012   #4

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บุญกึ่ม อ่านข้อความ
โอเคครับ รอลุ้นเฉือนนิวกัน

งั้นเจอกันตอนตี 3 ครับสุดหล่อ

เก่า 13-03-2012   #5

วิเคราะห์บอลจากบอร์ดอาร์เซน่อลครับ

เป็นเกมสที่อาร์เซน่อลเล่นได้โคตรมันอีกแมตช์หนึ่งครับหลังจากแพ้ตกรอบแชมป์ เปี้ยนลีกมาก วิเคราะห์บอลสดคราวนี้เราเตรียมใจเทใจมาให้อาเซน แวงเกอร์อยู่ต่อเตอมที่ สำหรับผู้เล่น 11 คนแรกก็มีตามนี้เลยครับ

อาร์เซน่อล : วอจเซจ เซสนี่ย์ 5.5, บาการี่ ซาญ่า 7, โธมัส แฟร์มาเล่น 7.5, โลร็องต์ กอสเซียลนี่ 7, คีแรน กิ๊บบ์ส 5.5, โทมัส โรซิคกี้ 8.5(อารอน แรมซี่ย์ น.76, 6), อเล็กซ์ ซง 7, มิเกล อาร์เตต้า, ธีโอ วัลค็อตต์ ***8.5, อเล็กซ์ แชมเบอร์เลน 6.5 (แชร์วินโญ่ น.68, 5), โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ 7.5

ครึ่ง แรกไม่น่าเชื่อเลยอว่าอาร์เซน่อลจะโดนไปก่อนจากการยิงอันน้อยนิดของนิวคาส เซิลดูแล้วน่าขำครับ เพราะโอกาสยิงทั้งเกมส์ของนิวคาสเซิลทั้งเกมส์มีไม่ถึง 10 ครั้ง ส่วนอาร์เซน่อลมีเกือบ 30 ครั้ง เรื่องนี้ต้องยกความดีความชอบให้กองหลังของนิวคาสเซิลแล้วก็การยิงแบบมั่วๆ ของอาร์เซน่อลเอง การดูบอลสดครั้งนี้ทั้งเกมส์เต็มไปด้วยความเครียดครับ เพราะอาร์เซน่อลต้อลการ 3 แต้มมากมาก

หลายหลายคนในเกมส์นี้ถือว่าเล่นดีมากมาก
ทั้ง โรซิคกี่ วัลคอตต เพอร์ซี่ ซง กอส ทุกคนเล่นดีต่อเนื่องกันมาตลอดจริงๆ ทีมของเราชนะรวดมา 5 แมตช์แล้วถ้ารวมนัดนี้ สรุปแล้วก็ชนะ 2-1 โดยการยิงช่วงต่อเวลาของ ฟานมาเล่น สุดตรีนจริงๆ
ข้อมูลการวิเคราะห์จาก : แมตช์โคตรมันส์อีกแมตช์!! วิเคราะห์บอลหลังดูบอลสดอาร์เซน่อลชนะนิวคาสเซิล 2-1

Tags
truesport1, คู่นี้, ใคร, ดู นิวคาสเซิล, ดูtruesport, ดูนิวคาสเซิล, ดูบอล, ดูบอล นิวคาสเซิล, ดูบอล อาร์เซน่อล, ดูบอลtruesport, ดูบอลtruesport1, ดูบอลนิวคาสเซิล, ดูบอลสด, ดูบอลสด truesport, ดูบอลสด นิวคาสเซิล, ดูบอลสด อาร์เซน่อล, ดูบอลสดtruesport, ดูบอลสดtruesport1, ดูบอลสดนิวคาสเซิล, ดูบอลสดสด, ดูบอลสดอาร์เซน่อล, ดูบอลอาร์เซน่อล, ดูอาร์เซน่อล, ตอนตี, ตอนตี 3, นิวคาสเซิล, บ้างครับ, รอ, วันนี้, สด, อยู่, อาร์เซน่อลนิวคาสเซิล, อาร์เซน่อล