เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > กีฬาวันนี้

ตอบ
อ่าน: 2356 - คำตอบ: 1  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 27-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default พรุ่งนี้อย่าลืมดูบอลไทยพรีเมียร์ลีกสดสดกันนะครับ คู่ใหญ่เมืองทองเจอบางกอกกล๊าส

สารภาพเลยนะครับว่าสมัยนี้ผมดูบอลไทยพรีเมยร์ลีกแล้วสนุกกว่าดูบอลอังกฤษหลายหลายคู่เพราะมันเร้าใจเร้าอารมณ์อย่างไรไม่รู้บอกไม่ถูก วันพุธที่จะถึงนี้ก็มีคู่เด็ดกันอีกแล้วครับก็คือคู่ เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส เอฟซี ซึ่งจะเล่นกันในเวลา 19.30 น. เลยทีเดียวโดยทรู 2 จะเป็นช่องที่ถ่ายทอดสดให้เราได้ดูบอลสดกันครับผม โดยใครอยู่แถวนนทบุรีก็ไปดูกันสดสดที่สนามเลยดีกว่า

[FONT=tahoma,arial,helvetica,sans-serif]ดูบอลไทยพรีเมยร์ลีกวันพุธที่ 28 มีนาคม 2555
ไทยพรีเมียร์ลีก

โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี - บีบีซียู เวลา 18.00 น. ช่อง 11
อาร์มี่ ยูไนเต็ด - อีสาน ยูไนเต็ด เวลา 18.00 น. TruePreview 9
อินทรีเพื่อนตำรวจ - บีอีซี เทโรศาสน เวลา 18.00 น. TrueSpecial 161
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส เอฟซี เวลา 19.30 น. TrueSport 2[/FONT]

รูปขนาดเล็ก
เก่า 28-03-2012   #2
Banned

abczyx159's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
รับคำขอบคุณ 1 ครั้งใน 1 กระทู้

สาว สาว บางกอกกล๊าส แจ่ม มากครับผม

abczyx159 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
คู่ใหญ่เมืองทองเจอบางกอกกล๊าส, ดูบอล, ดูบอลไทย, ดูบอลไทยพรีเมยร์ลีก, ดูบอลไทยพรีเมยร์ลีกสด, ดูบอลบางกอกกล๊าส เอฟซี, ดูบอลบางกอกกล๊าส, ดูบอลเมืองทอง ยูไนเต็ด, ดูบอลสด, ดูบอลสดบางกอกกล๊าส เอฟซี, ดูบอลสดบางกอกกล๊าส, ดูบอลสดเมืองทอง ยูไนเต็ด, ดูบางกอกกล๊าส เอฟซี, ไทย, ไทยพรีเมยร์ลีกสด, พรีเมยร์ลีกสด, พรีเมยร์ลีก, สด
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ