เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > ที่กินที่ท่องเที่ยว

ตอบ
อ่าน: 3290 - คำตอบ: 6  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 20-02-2012   #1
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576
Default ข้าวเหนียวไก่ทอดสวนจตุจักร อร่อยแบบคุณโอมต้องขอเบิ้ลแน่นอน !!!

เจอร้านนี้แล้วต้องรีบมาแนะนำคุณโอมเลยครับ เพราะมันคือร้านข้าวเหนียวไก่ทอด อาหารที่คุณโอมโปรดปราน ที่ต้องแนะนำร้านนี้เพราะไก่เขานิ่มจริงฉ่ำจริง ข้าวเหนียวก็นุ่มหอมข้าวเม็ดใหญ่ละมุนลิ้น ทีเด็ดทีขาดคือหอมเจียวครับ ของเค้าอร่อยเด็ดเลยทีเดียว ทุกครั้งที่ผมมาเที่ยวจตุจักร ผมจะกินร้านข้าวเหนียวไก่ทอดร้านนี้ตลอด จำได้ว่าอยู่ประตู 2 มั้ง สเต็ปการสั่งข้าวไก่ทอดร้านนี้ของกระผมคือ ขั้นแรก คือสั่งข้าวเหนียวไก่ทอดปกติ ราคา 45 บาท ต่อจากนั้นสั่งข้าวเหนียวเพิ่ม ราคา 10 บาท และ สั่งหอมเจียวทอด 1 ถ้วย ราคา 5 บาทครับ ขอบอกเลยว่า กินแบบนี้ถึงพริกถึงขิง ถูกใจกระผมมาก เพราะนอกจากอิ่มแล้ว ยังโคตรอร่อยด้วย บอกคุณโอมได้เลยครับว่าไปเที่ยวจตุจักร แค่ได้กินข้าวร้านนี้ก็คุ้มเหลือแหล่แล้วครับ !!! ระดับความหรอยของร้านนี้ 5/5 ไปทุกครั้งกินทุกครั้ง

รูปขนาดเล็ก
จตุจักรมีดีทั้งตอนเช้าและกลางคืน.jpg   ข้าวเหนียวไก่สวนจตุจักร.jpg   ราคาไก่ทอดจตุจักรจานละ-45-บาท.jpg  
เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-02-2012   #2
Senior Member

chaskinny's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 893
คะแนนหรอย: 1,057
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chaskinny

แมร่ง ถ้ามันมีแค่ไก่ทอดกับข้าวเหนียวแค่นี้ ผมกระดากคอตายแน่เลยครับพี่ อย่างน้อยมันต้องมีน้ำพริกอะไรสักอย่างเป็นเครื่องเคียงสิครับ รู้ได้เลยถึงความเลี่ยน เห็นยังงี้จุกๆ

เก่า 20-02-2012   #3
Senior Member

JigSaW's Avatar

บล็อก: 18
ถ่ายทอดพลัง: 317
คะแนนหรอย: 255

รายนั้นทั้งเบิ้ลทั้งไม่จ่ายตังค่ะ

เก่า 20-02-2012   #4
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

เรื่องดีดีนี่ผมโดนพาดพิงตลอดครับ ทีนายเอ็มกินไก่ทอดตกพื้นยังไม่มีคนพูดถึงเลยครับ

เก่า 22-02-2012   #5
Junior Member

indyboy's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 0

น่ากินจังเลย....

indyboy is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 22-02-2012   #6
Junior Member

indyboy's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 0

น่ากินจังเลย....

indyboy is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 22-02-2012   #7
Member

ZeroGraph's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 15
คะแนนหรอย: 50

น่ากินคับ เล่นเอาหิวรอบดึกเลย นอนก่อนดีก่า >_<

Tags
ไก่ทอด, ข้าวเหนียวไก่ทอดจตุจักร, ข้าวเหนียวไก่ทอด, ข้าวเหนียวไก่ทอดสวนจตุจักร, ข้าวเหนียวไก่, ข้าวเหนียว, ข้าว, จตุ, จตุจักร, จักร, ทอด, สวน, สวนจตุจักร, เหนียวไก่ทอด, อร่อยเบรกแตกจานเดียวไม่เคยพอ, อร่อยแบบคุณโอมต้องขอเบิ้ลแน่นอน