เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > ที่กินที่ท่องเที่ยว

ตอบ
อ่าน: 2269 - คำตอบ: 4  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 04-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default ทริปกากเที่ยวหัวหินมาอีกแล้วครับ หนนี้ไปตลาดน้ำหัวหินกับเหล่าเพื่อนม.ปลาย

จริงๆแล้วหัวหินเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่ผมโคตรเบื่ออีกที่หนึ่งเลยครับ เพราะปีที่แล้วไปเที่ยวกับแฟนบ่อยมาจนเอียนกันไปเลยทีเดียว หนนี้เพื่อนๆม.ปลายเก่าๆแก่เค้าชวนกันไปก็เลยไป ก็มีโอกาสไปเที่ยวสถานที่ใหม่อย่างตลาดน้ำหัวหิน ซึ่งอันที่จริงแล้วน่าเรียกว่าตลาดบ่อน้ำหัวหินมากกว่าครับ เพราะเล่นขุดบ่อน้ำเองซะงั้น

บ้านหลังนี้เลยครับ 1 คืน 6000 บาทอยู่ได้ 10 คนแต่เราอยู่กันล้านคน

ตอนเย็นไประบายความเสี้ยนด้วยการไปเล่นบอลด้วย

ความกากของการเที่ยวครั้งนี้คือ ผมต้องไปนอนหัวหิน 1 คืนครับแล้วก็ไปพักที่พักที่เป็นบ้านตากอากาศ เห็นเพื่อนมันบอกว่าเป็นของคนร่ำรวยแถวนั้นแหละ ราคาก็ตกคืนละ 6000 บาทถ้วนเลยทีเดียว แต่ไม่กลัวครับไปเที่ยวหัวหินคราวนี้ไปกันเป็น 10 เลยไม่กลัวอะไรมาก ที่พักติดกับทะเลสบายโคตรๆเดินลงไปเล่นน้ำได้เลยเมื่อไรก็ได้ตามต้องการ

ตอนเย็นบังคับสาวสาวให้ทำอาหารให้กิน 1 ในนั้นมีแฟนผมด้วย5555

ตลาดน้ำหัวหินหรือตลาดบ่อน้ำหัวหิน(เพราะขุดบ่อขึ้นมาเอง)

แต่ความเสื่อมก็คือน้ำมันจะขึ้นสูงมากจนไม่มีที่ให้เดินไม่มีหาดให้นั่ง555555 เหมือนโดนหลอกต้มยังไงก็ไม่รู้ สำหรับชื่อที่พักก็คือ บ้านทะเลหัวหินครับ ใครสนใจก็ลองไปหาดูทางเน็ตหาเบอร์โทรกันเองแล้วกัน พักที่นี้ของทุกอย่างพร้อมจริงมาเตาปิ้งให้หน้าบ้านด้วย

1 วันกับความเสื่อม ไม่ได้เจอเพื่อนๆนาน แสดงถึงเรากูนี่แก่มากแล้ว อายุไปเร็วเหลือเกินครับพี่พี่น้องน้อง บอกเลยแล้วกันผมอายุ 25 ปีแล้วครับ จบม.ปลายมาก็ โอ้วเกือบ 10 ปีแล้ว 555555

รูปขนาดเล็ก
เที่ยวหัวหินตลาดน้ำหัวหิน1.jpg   เที่ยวหัวหินตลาดน้ำหัวหิน2.jpg   เที่ยวหัวหินตลาดน้ำหัวหิน3.jpg   เที่ยวหัวหินตลาดน้ำหัวหิน4.jpg  
เก่า 04-03-2012   #2

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

เห็นภาพของคุณโอมแล้วอนาถดีครับ ไปเที่ยวหัวหินทั้งที มีรูปหน่อยเดียว 555 ทั้งหมดนี้
ยังไม่เท่ากับภาพอาหารเย็นที่คุณโอมถ่ายมาอีก มันช่างดูกินกันได้แบบจำกัดจำเขี่ยมากก
แต่ถึงอย่างไร คุณโอมก็เป็นโปรเฟสชั่นแนวด้านหัวหินอยู่ดีครับ ผมไปหัวหินรอบหน้าคงต้อง
ปรึกษาคุณโอมนี่แหละคร้าบ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 04-03-2012   #3

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

ที่นายเอ็มพิมพ์มามันก็ถูก ผมมันเทพหัวหินครับ ทริปนี้ถ่ายรูปมาน้อยเพราะเพื่อนมันเอากล้องมาเยอะครับ ก็เลยขี้เกียจชักกล้องออกมาเพราะกะไว้แล้วว่ารูปมันเยอะ สรุปแล้วไม่มีรูปวิวเลยมีแต่รูปคน5555555555

เก่า 04-03-2012   #4
Senior Member

บุญกึ่ม's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 1,334
คะแนนหรอย: 1,135

แว้ด กระทู้ edit นะครับ

บุญกึ่ม is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 05-03-2012   #5
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

อยากเห็นหน้าหล่อหล่อของคุณโอมครับ

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
กับ, กาก, ครับ, ตลาด, ตลาดน้ำหัวหิน, ตลาดน้ำ, ตลาดหัวหิน, ทริป, ทริปกาก, ทริปกากเที่ยวหัวหินมาอีกแล้วครับ, ทริปเที่ยว, เที่ยวหัวหิน, เที่ยว, น้ำ, ไปตลาดน้ำหัวหิน, เพื่อนม.ปลาย, มาอีกแล้ว, หนนี้, หัวหิน, เหล่า