เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > RoiGOo City > สมาชิกใหม่แนะนำตัว

ตอบ
อ่าน: 4118 - คำตอบ: 6  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 07-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default เว็บการ์ตูนหรอยกู ต้องการผู้ใหญ่ใจดีมาเป็นผู้สนับสนุนหลักคร๊าบ

ประกาศกันเลย ณ ตอนนี้ครับว่าเว็บการ์ตูนหรอยกูของเราต้องการผู้ใหญ่ใจดีมาเป็น
ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการครับ กับเว็บการ์ตูนหรอยกูเว็บการ์ตูนฮาที่สุดใน
ประเทศไทยเป็นไงหล่อไหมล่ะครับ โดยตำแหน่งนี้จะแสดงให้เห็นทุกหน้าครับ
ไม่ว่าจะอยู่หน้าไหนก็แสดงหมดนั้นแหละ ขนาด728x90pxครับผม ราคาการ
สนับสนุนหรอยกูตำแหน่งนี้เพียง 2000บาท/เดือนเท่านั้นเอง เมื่อเทียบกับ
จำนวนคนเข้า 10,000 คนต่อวันแล้วคุ้มมากมากครับ สามารถสอบถาม
รายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ครับ

หรือที่
ติดต่อทีมงาน

โฆษณาตำแหน่งนี้นี้มีอะไรดี
"โฆษณานี้แสดงทุกหน้าในเว็บหรอยกู"

ภาพตัวอย่างขนาดของโฆษณา

[728x90px]

สถิติผู้เข้าเยี่ยมชมเว็บ
[ UIP ประมาณ 10,000 คนต่อวัน ]

สถิติจากเว็บไซต์ truehits.net
สถิติจากเว็บไซต์ google.com

โฆษณาแบบแสดงทุกหน้า(จริงๆนะ)
"หน้าแรกของเว็บการ์ตูนหรอยกู" ก็แสดง!!!

"หน้ารวมบอร์ดของเว็บการ์ตูนหรอยกู"ก็แสดง!!!

"ในบอร์ดย่อยของเว็บการ์ตูนหรอยกู"ก็แสดง!!!

"ในกระทู้ของเว็บการ์ตูนหรอยกู"
ก็แสดง!!!

"บล๊อกของเว็บการ์ตูนหรอยกู"ก็แสดง!!!

รูปขนาดเล็ก
การ์ตูนหรอยกูการ์ตูน.jpg   การ์ตูนหรอยกูการ์ตูน1.jpg   โฆษณาการ์ตูนหรอยกู1.jpg   โฆษณาการ์ตูนหรอยกู2.jpg   โฆษณาการ์ตูนหรอยกู3.jpg  

โฆษณาการ์ตูนหรอยกู6.jpg   โฆษณาการ์ตูนหรอยกู5.jpg  
เก่า 07-03-2012   #2
Senior Member

chaskinny's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 893
คะแนนหรอย: 1,057
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chaskinny

คาดว่าหลังจากที่ผู้ใหญ๋ใจดีที่มาโฆษณาเว็บหรอยกูนั้น จะมียอดการจำหน่ายสินค้าหรือรู้จักแบรนด์ของพวกท่านมากขึ้นแน่นอนที่สวด!

เก่า 07-03-2012   #3

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chaskinny อ่านข้อความ
คาดว่าหลังจากที่ผู้ใหญ๋ใจดีที่มาโฆษณาเว็บหรอยกูนั้น จะมียอดการจำหน่ายสินค้าหรือรู้จักแบรนด์ของพวกท่านมากขึ้นแน่นอนที่สวด!
ถือว่าเป็นกำลังใจจากน้องเช็ดขี้ครับ ตอนนี้มีตังซัก 100 ไหมครับยังไม่ได้กินข้าวเย็นเลยตังหมดพอครับ

เก่า 07-03-2012   #4

chaskinny's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 893
คะแนนหรอย: 1,057
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chaskinny

เงินเดือนพี่เป็นหมื่น อย่ามาโม้

เก่า 07-03-2012   #5

บุญกึ่ม's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 1,334
คะแนนหรอย: 1,135

งดข้าวเย็นดีแล้วครับ หล่อๆ

บุญกึ่ม is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 07-03-2012   #6

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บุญกึ่ม อ่านข้อความ
งดข้าวเย็นดีแล้วครับ หล่อๆ

ใครชมว่าหล่อผมให้ Thanks หมดครับ น้องเช็ดขี้คุณบุญกึ่มนี่ไม่หลับไม่นอนกันนะครับ

เก่า 07-03-2012   #7

บุญกึ่ม's Avatar

บล็อก: 2
ถ่ายทอดพลัง: 1,334
คะแนนหรอย: 1,135

รอน่อลครับ

บุญกึ่ม is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ, การ์ตูนหรอยกู, การ์ตูน, การผู้ใหญ่ใจดี, คร๊าบ, โฆษณา เว็บการ์ตูน, โฆษณาในเว็บหรอย, โฆษณาเว็บหรอยกู, ใจดี, ต้องการผู้ใหญ่ใจดี, ต้อง, ตัวอย่างการ์ตูน, เป็น, ผู้สนับสนุนหลัก, ผู้สนับสนุน, ผู้ใหญ่, ผู้, มา, มากเป็น, มาเป็น, รูปการ์ตูนฮา, รูปการ์ตูน, เว็บการ์ตูน, เว็บการ์ตูนหรอยกู, เว็บหรอย, สนับสนุน, หรอยกู, หรอยกูดิ๊, หลัก