เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 2020 - คำตอบ: 4  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 04-10-2011   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default รูปการ์ตูนจากนายโอมหรอยกูนะจอร์จ

ไม่เคยได้เอารูปการ์ตูนที่ตัวเองวาดมาลงในบอร์ดนี้เลยครับ ขนาดเป็นเจ้าของเว็บนะเนี้ย55555555555ถ้าถามว่าทำไมเอ็งไม่ยอมเอามาลงก็คงเพราะว่า ตัวการ์ตูนที่ผมวาดนั้นมันกากเกินที่คนอื่นจะดู ดูไปไม่รู้จะให้เค้าวิจารณ์อะไรดี ยังไงวันนี้จัดไปครับ 5 หน้า ทั้งสเก็ตก่อนวาดการ์ตูนทั้งสเก็ตนั้นนู้นนี่ลองชม อยากให้ทุกคนด่าครับจัดผมที

เก่า 05-10-2011   #2

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

ตั้งแต่คุณโอมวาดการ์ตูนด้วยปากกา กระผมก็ชอบลายเส้นของคุณโอมขึ้นมาทันทีเลยครับ
ยิ่งได้เห็นผลงานดิบๆ ตัวที่ไม่ได้ออกมาเป็นการ์ตูนแล้ว เห็นถึงความตั้งใจในการทำงานของ
คุณโอมเลยครับ ขอเยลเลยว่า "หล่อจริงๆ หล่อจริงๆ หล่อจริงๆ" ว่างๆ ส่งผลงานมาอีกนะจ๊ะ

M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 05-10-2011   #3
Member

SquidMan.ExE's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 134
คะแนนหรอย: 53

กว่าจะเป็นลายเส้นลูกพร้าวและพุดดิ้ง... ต้องฝึกฝนอย่างหนัก... ^_^

SquidMan.ExE is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 06-10-2011   #4

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SquidMan.ExE อ่านข้อความ
กว่าจะเป็นลายเส้นลูกพร้าวและพุดดิ้ง... ต้องฝึกฝนอย่างหนัก... ^_^

คุณSquidMan เป็นหนุ่มกลางคืนโดนแท้จริงเลยนะครับ ชอบปรากฎตัวมาในเวลากลางคืน
ลายเส้นมันบอกถึงนิสัยครับนี่เรื่องจริงนะ ถ้าเห็นหน้าจะรู้ว่าเข้ากับหน้าผมมาก เหอะๆ

เก่า 07-10-2011   #5
Member

SquidMan.ExE's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 134
คะแนนหรอย: 53

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
คุณSquidMan เป็นหนุ่มกลางคืนโดนแท้จริงเลยนะครับ ชอบปรากฎตัวมาในเวลากลางคืน
ลายเส้นมันบอกถึงนิสัยครับนี่เรื่องจริงนะ ถ้าเห็นหน้าจะรู้ว่าเข้ากับหน้าผมมาก เหอะๆ
โผล่มาตอนดึกๆเพราะเวลาดึกๆมักคิดอะไรออกคับ... ^_^
ลายเส้นก็เหมือนลายเซ็น... สื่อถึงเจ้าของได้อย่าแท้จริง... ถึงปลอมอย่างมากก็ปลอมได้ตอนจงใจถึงยังงัยลายเส้นก็ยังเป็นลายเส้นของเจ้าของอยู่ดี...
เหมือนการ์ตูนที่ผู้ช่วยหลุดออกมาทำเองถึงตอนแรกจะได้รับอิทธิพลจนเหมือนแต่ตอนหลังก็หลุดออกมาเป็นแนวตัวเองอยู่ดีคับ... ^_^

SquidMan.ExE is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูนจากทางบ้าน, การ์ตูนฟรี, การ์ตูนอ่านฟรี, การ์ตูน, ภาพการ์ตูน, ระบายสี, รูปการ์ตูนกู, รูปการ์ตูนจากนายโอมหรอยกูนะจอร์จ, รูปการ์ตูนนายโอม, รูปการ์ตูนหรอยกู, รูปการ์ตูนโอม, รูปการ์ตูน, รูปภาพการ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพ, วาดภาพการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, วาดรูป, วาดรูปการ์ตูน, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนฟรี