เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 3200 - คำตอบ: 3  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 16-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default รูปการ์ตูนสาวน้อยน่ารักจากน้อง Kaykatsuki Melonz หรือน้องเคย์

เป็นเด็กสาวที่ผมติดตามผลงานการวาดรูปการ์ตูนอีกคนหนึ่งครับ เพราะเธอว่าสาวสาวได้น่ารักมาก เธอคือ Kaykatsuki Melonz หรือน้องเคย์นั้นแหละเธอเป็นคนไทยนะครับไม่ใช่คนฝรั่งหรือคนจีน แต่ตอนนี้เธอไปเรียนอยู่ที่เมืองจีนนู้นแหละไม่รู้ว่าจะกลับมาเมืองไทยตอนไหน

รูปนี้ถูกใจผมจริงๆไปเจอมาในเฟสบุ๊ค เห็นแล้วปรทับใจจ๊อดมาก ทั้งรูปการ์ตูนที่วาดแล้วก็กระดาษที่ใช้ในการวาดมากมาก ทำให้แสดงถึงว่านี่ขนาดวาดเล่นเล่ยไม่ได้ตั้งใจอะไรมากเธอยังวาดได้ขนาดนี้ ยังปลื้มภาพรูปการ์ตูนของเธอเช่นเคยครับ เฟสบุ๊คของน้องเคย์จังเค้าลองไปคุยกับเธอได้ครับว่าวาดการ์ตูนแบบนี้วาดได้อย่างไรเทพมากมาก Kaykatsuki Melonz | Facebook เธอก็เป็นสมาชิกในเว็บของเราด้วยครับเข้าไปทักทายได้เหมือนกันนี่เลย kaykatsuki

รูปขนาดเล็ก
เก่า 16-03-2012   #2
Senior Member

dabjit's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 163
คะแนนหรอย: 110

สวยมากกกกกกกกก สักวันผมจะวาดให้ได้แบบเนี้ยยยยยย

dabjit is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 16-03-2012   #3
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

เธอก็เปํนสมาชิกในเว็บเราด้วยนะครับ kaykatsuki

เก่า 16-03-2012   #4
Senior Member

darkcold's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 160
คะแนนหรอย: 107
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง darkcold

ผมคนนึงครับที่ยกย่อท่าน Kaykatsuki Melonz เป็นจอมเทพของ roigoo ฮ่าๆๆ

darkcold is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
kaykatsuki, kaykatsuki melonz, melonz, การ์ตูนน่ารัก, การ์ตูนสาวน้อยน่ารัก, การ์ตูนสาว, การ์ตูน, เคย์, จาก, น้องเคย์, น้อง, น้อยน่ารัก, น้อย, น่ารัก, ภาพการ์ตูน, ภาพระบายสี, ระบายสี, รูป, รูปการ์ตูน kaykatsuki melonz, รูปการ์ตูน kaykatsuki, รูปการ์ตูน kay, รูปการ์ตูน melonz, รูปการ์ตูนเคย์, รูปการ์ตูนน้องเคย์, รูปการ์ตูนน้อง, รูปการ์ตูนน่ารัก, รูปการ์ตูนสาวน้อยน่ารัก, รูปการ์ตูนสาวน้อยน่ารักจากน้อง, รูปการ์ตูนสาวน้อย, รูปการ์ตูนสาว, รูปการ์ตูน, รูปภาพการ์ตูน, รูปสาวน้อยน่ารัก, วาดการ์ตูน, วาดภาพ, วาดภาพการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, วาดรูป, วาดรูปการ์ตูน, สาว, สาวน้อยน่ารัก, สาวน้อย, หรือ, หรือน้องเคย์