เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 1310 - คำตอบ: 8  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 27-04-2012   #1
Junior Member

raycircle's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 20
คะแนนหรอย: 60
Default เเมลงสาบ น่าเกลี๊ยด น่าเกลียด ไต่กันยั้วเยี้ย ทำลายข้าวของ

ลองโพสภาพครับผม

raycircle is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 28-04-2012   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

ขอย้่ายหมวดภาพจากหมวด Comic ไป Picture นะคร้าบ ป.ล.อ่านหัวข้อกระทู้แล้ว รู้ถึงอายุคนโพสเลยครับ ผมขอทายว่า ท่านอายุประมาณ 20-25 ปี เป็นอย่างต่ำ แต่คงรุ่นๆ เดียวกับผมแหละผมว่า น่าจะประมาณ 32 กะรัต ครับ !!! ยินดีต้อนรับสู่เว็บหรอยกูขอรับ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 28-04-2012   #3

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

ดูภาพนี้แล้วมันเท่เกิ้น จิตนาการล้ำมากครับแถมยังใช้สีแดงเร้าอารมณ์ความน่ากลัวได้ดีอีกด้วย ยังไงก็ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูครับ มาแนะนำตัวกันได้ที่กระทู้นี้เลย แนะนำตัวให้ชาวหรอยรู้จัก หรือตั้งกระทู้ใหม่หน้านี้เลยก็ได้ก๊าบ RoiGOo New Members (ท้งสองอย่างเลยก็ได้)

เก่า 28-04-2012   #4

ขอบคุณเเอดมินทั้งสองท่านครับ ผมนี่ทะเล่อทะล่าเสียจริง

raycircle is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 28-04-2012   #5

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ raycircle อ่านข้อความ
ขอบคุณเเอดมินทั้งสองท่านครับ ผมนี่ทะเล่อทะล่าเสียจริง
สรุปแล้วอายุอานามกี่ขวบพรรษาแล้วครับเนี่ย อยากรู้ เพราะคิดว่าคงได้ดักแก่กันแน่นอนครับ ผมเอ็มอายุ 28 ขวด ครับ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 28-04-2012   #6

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M150 อ่านข้อความ
สรุปแล้วอายุอานามกี่ขวบพรรษาแล้วครับเนี่ย อยากรู้ เพราะคิดว่าคงได้ดักแก่กันแน่นอนครับ ผมเอ็มอายุ 28 ขวด ครับ
ผมยี่สิบหกขวดเเล้วครับ เอิ้ก

เก่า 29-04-2012   #7
Senior Member

RewindzeVII's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 373
คะแนนหรอย: 255

ออกจะน่ารัก

RewindzeVII is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 04-05-2012   #8
Senior Member

ลุงปลวก's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 400
คะแนนหรอย: 257

แมลงสาบถล่มโลก

เก่า 05-05-2012   #9
Member

zuzumikuo's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 60
คะแนนหรอย: 51

นี่สินะที่เค้าเรียกว่า แมลงสาบ - -*

zuzumikuo is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูนจากทางบ้าน, การ์ตูนฟรี, การ์ตูนออนไลน์, การ์ตูนอ่านฟรี, การ์ตูน, ไต่กันยั้วเยี้ย ทำลายข้าวของ, ไต่กันยั้วเยี้ย, ทำลายข้าวของ, น่าเกลี๊ยด, น่าเกลียด, ภาพการ์ตูน, ภาพระบายสี, ระบายสี, รูปการ์ตูนเกลียด, รูปการ์ตูนข้าวของ, รูปการ์ตูนทำลายข้าวของ, รูปการ์ตูนทำ, รูปการ์ตูนน่าเกลียด, รูปการ์ตูนแมลงสาบ, รูปการ์ตูนแมลง, รูปการ์ตูนสาบ, รูปการ์ตูน, รูปภาพการ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพ, วาดภาพการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, วาดรูป, วาดรูปการ์ตูน, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนฟรี, อ่านการ์ตูนออนไลน์ฟรี, อ่านการ์ตูนออนไลน์, เเมลงสาบ, เเมลงสาบ น่าเกลี๊ยด น่าเกลียด