เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 2806 - คำตอบ: 8  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 18-07-2012   #1
Member

SaltMango's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 2
คะแนนหรอย: 55
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง SaltMango
Default ++ไปเรียนวาดการ์ตูนมา++

อยากเรียนมานานแล้ว มีโอกาสได้ไปเรียนมาสองครั้ง สนุกดี
ได้เรียนหลักการงาดหน้า หลังจากมั่วนิ่มเอาเองมานาน

ผลงานช่วงนี้ ก็มีแต่หน้าคน เพราะเรียนเรื่องช่วงใบหน้าอย่างเดียวจ้า

อันนี้ ก็วาดฟรีสไตล์(ไม่ใช่ว่ายน้ำนะ) ตามแบบของเราก่อนจะเริ่มเรียนจริงๆ

ขอบคุณที่เข้ามาดูจ้า

จากสมาชิกคนเก่า หายหน้าไปน๊าน นาน

SaltMango is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 18-07-2012   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

หวัดดีครับ น้องมะม่วงเค็ม ไม่ได้เข้ามานานเลยนะครับ (แอบ) คิดถึงเหมือนกันนะครับเนี่ย ไม่ทราบว่าน้องมะม่วงเค็ม ไปแอบร่ำเรียนหมั่นเพียรเขียนรูปการ์ตูนพวกนั้นที่ไหนครับ ค่าใช้จ่ายเป็นอย่างไร อาจารย์ที่สอนน่ารักไหม สนุกไหมที่ไปเรียน อยากกลับไปเป็นเด็กด้วยการแอบไปเรียนวาดการ์ตูนกับเขาบ้างครับ แนะนำหน่อยคนสวย !! ป.ล.รูปการ์ตูนที่เอามาโชว์นั้น...สวยทุกรูปครับ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 18-07-2012   #3
Member

SaltMango's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 2
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง SaltMango

เรียนแถวสยาม ศูนย์หนังสือจุฬา อ่าค่ะ ค่าเรียนกก็หนึ่งพัน (จริงๆ สองพันแต่ต่อเรียนครึ่งคอร์ส เพราะเรียนได้แค่เดือนเดียว)
ครูคนสอนก็น่ารักดีค่ะ เป็นหนุ่ม สวยเลยล่ะ ผมยาว ขาวนิดหน่อย น่าจะตรงสเป็คคุณเอ็ม
ชอบงานครูที่สอน วาดสวยมั่กๆ เลยไปอ้อนวอนขอเรียนด้วย

อย่างนายเอ็ม อย่าไปเรียนเลย ไปสอนวาดการ์ตูนฮาๆ ดีกว่า เอิ๊กๆ ฟิ้ววววว

SaltMango is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-07-2012   #4
Senior Member

ChangNoi and Light's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 650
คะแนนหรอย: 333

ประทับใจมากมาก ลายเส้นดูแล้วสวยมากมาก สมแล้วที่ไปเรียนมาก
รูปภาพถูกใจในหลายหลายรูป อยากให้นำผลงานเก่าๆมาโชว์กันด้วยครับ
คนหน้าใหม่ใหม่อยากผม จะได้เห็นงานเก่าาๆ

พี่ช้างกลับใจ
ChangNoi and Light is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-07-2012   #5
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

เห็นงานแล้ว
บอกตามตรงว่าขนลึกจริงจริง อย่างที่นายเอ็มว่านั้นแหละ ไม่เห็นเส้นแบบนี้นานแล้ว
ก็แอบคิดถึงคุณพี่น้องมะม่วงเหมือนกัน สมัยก่อนหรอยกูมีบอร์ดย่อยการ์ตูนญี่หญิง
ก็เพราะคุณมะม่วงด้วยนี่แหละก๊าบบบ วาดสวยเกิ้น

เก่า 19-07-2012   #6

น้องเฟรนด์'s Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 123

คิดเถิงจัง

เก่า 19-07-2012   #7

RewindzeVII's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 373
คะแนนหรอย: 255

อธิบายสรรพคุณมาอย่างนี้เรียนกับป๋าฝ้ายมารึเปล่าครับเนี่ย

RewindzeVII is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-07-2012   #8
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

น่ารักทุกตัวเลย

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 19-07-2012   #9
Member

สตอดอง's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 28

เจ๋งไปเลยคับเจ๊นุ๊ก

สตอดอง is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูน, ไปเรียนวาด, ไปเรียนวาดการ์ตูนมา, ไปเรียนวาดการ์ตูน, ภาพการ์ตูน, ภาพระบายสี, ระบายสี, รูปการ์ตูน, รูปภาพการ์ตูน, เรียนวาดการ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพ, วาดภาพการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, วาดรูป, วาดรูปการ์ตูน, หน้า