เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 1419 - คำตอบ: 8  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 10-03-2013   #1
Junior Member

น้องละลายทรัพย์'s Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 7
Default แนะนำตัว+รูป

สวัสดีพี่ๆทุกคนค่ะ
ชือ ออมทรัพย์ ค่ะ เด็กใหม่ค่ะ ........อันที่จริงไม่ใหม่หรอกค่ะ เพราะเคยเป็นสมาชิตตั้งแต่ สี่ปีที่แล้ว =[]=''
ละเลยไว้นานไม่ได้เข้ามาเลยตั้ง 4 ปีเลยลืมรหัสเก่า ต้องสมัครใหม่อีกรอบ เหอะๆ ใครจำเราได้บ้างงง (=w=)?? (ไม่มีซักคนแน่ๆ ฮ่าๆๆๆ )
มาแนะนำตัวหลังจากเป็นผีสิงเว็บมานาน แอบดูรูปของพวกพี่ๆที่วาดเก่งๆ =w='' (แอบอิจฉาๆ TT^TT)

รูปที่วาดนี่มาจาก MV เพลง ?4???????????????????????????????? - YouTube ค่ะ

สู้ต่อไปปป!!

รูปขนาดเล็ก
rinkumi.jpg   aom.jpg  
น้องละลายทรัพย์ is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 11-03-2013   #2
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

เหวยยยย ยินดีต้อนรับการกลับมาอีกครั้งก๊าบบบบ ผลงานน่ารักได้ใจ ไม่ทราบวาาตาแบ้วแบบนั้นทำไงครับ วาดนานไหมหว่า!!!

เก่า 11-03-2013   #3
Member

tuachattiza's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 70
คะแนนหรอย: 82

สวัสดีจร๊... วาดสวยจังเลยง่ะ T^T อยากวาดได้มั้งจัง(แต่ลงสีไม่เก่ง แหะๆ)
ฝากตัวด้วยเช่นกันนะคร๊าฟ ^_^ สู้ต่อไปเน้อ คาเทชิคุง ฮะๆๆ มะใช้ล่ะ

tuachattiza is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 11-03-2013   #4
Senior Member

NuRay's Avatar

บล็อก: 7
ถ่ายทอดพลัง: 1,013
คะแนนหรอย: 588

วาดผู้หญิงได้น่ารักเลยละคะ ตาสวย เน้นแนวหัวโตแบบนี้ก็น่ารักดีเหมือนกัน

ชมรมคนรักน้อง Bailee Madison
NuRay is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 11-03-2013   #5
Senior Member

สตางค์เด้อท่าน's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 84
คะแนนหรอย: 176
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง สตางค์เด้อท่าน

เราจำนายได้ คุณละลายทรัพย์555

สตางค์เด้อท่าน is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 11-03-2013   #6

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สตางค์เด้อท่าน อ่านข้อความ
เราจำนายได้ คุณละลายทรัพย์555
จริงดิ หายหน้าไป สี่ปีเนี่ยนะ ฮ่าๆๆ เราจำพี่ได้ แอบติดตามมานาน(เข้าขั้นโรคจิต) พี่เจ๋งสุดยอดด >_<

น้องละลายทรัพย์ is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 12-03-2013   #7
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

เข้ามาติดตามเอ๊ะคุ้นๆหรือว่าเรารู้จักกันเหมือนกัน

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 13-03-2013   #8

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KunMama อ่านข้อความ
เข้ามาติดตามเอ๊ะคุ้นๆหรือว่าเรารู้จักกันเหมือนกัน
ฮ่าๆๆๆ เจอในเฟสปล่าวเอ่ย?

เก่า 13-03-2013   #9
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บหรอยกูนะครับ ขออภัยด้วยไม่ได้เข้ามาอัพเดตกันนานเลย ขอให้มีความสุขมากๆ ในเว็บหรอยกูนะครับ มีเรื่องอะไรอยากสอบถาม ไม่ว่าจะเกี่ยวกับการวาดการ์ตูน หรือ เรื่องทั่วไป สอบถามพี่ๆ ในเว็บได้ตลอดเลยนะคร้าบบบบบบ

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
แนะนำตัว, ภาพการ์ตูน, ภาพระบายสี, ระบายสี, รูป, รูปการ์ตูน, รูปภาพ การ์ตูน, วาดการ์ตูน, วาดภาพ, วาดภาพการ์ตูน, วาดภาพระบายสี, วาดรูป, วาดรูปการ์ตูน