เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 1465 - คำตอบ: 6  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 04-01-2014   #1
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576
Default รูปการ์ตูนคู่เห่ยเก่าๆ คุณโอมลงสีให้ส๊วยสวยจ้า

ไม่รู้รูปการ์ตูน 2 อันนี้ เคยเอามาลงหรือยัง แต่พี่เอ็มทึกทักเอาเองว่ายังไม่เคยลงแล้วกันครับ เป็นรูปการ์ตูนคู่เห่ยกำลังสอง พี่เอ็มวาด พี่โอมตัดเส้นลงสีอย่างสวยงาม เก็บไว้ในคอมคิดว่าคงยังไม่เคยเอาลง น้องๆ หลายคนถามว่า ทำไมต้องหน้าสีเหลือง เป็นดีซ่านหรือเปล่า พี่โอมเคยบอกไว้ว่า สีพวกนี้ ยิ่งสีเข้มๆ มันเร้าความสนใจของเด็ก ซึ่งเป็นเรื่องดีกับการกระตุ้นการรับรู้ของน้องๆ หนูๆ ทำให้ไม่แปลกใจเลยที่หมีพูล์ยังตัวเหลืองปิ๊ดปี๋ แล้วทำไมหยิกชิ้นสมหยัดของเราจะเหลืองอินเทรนด์กับเขาด้วยไม่ได้เชียว 555+

รูปขนาดเล็ก
chindrawing.jpg   somyaddrawing-2.jpg  
เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 06-01-2014   #2
Member

Green plant.'s Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 96

555 มันดูน่ารักดีจัง คือหน้าตามันดีจริงจังมากเลย อิอิ

Green plant. is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 06-01-2014   #3
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

ขอบอกว่า ผมชอบลายเส้นแบบนี้นะ ดูเด็กๆดี(เหมือนกับเด็กๆวาด5555)

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 06-01-2014   #4
Senior Member

Poowangdee's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 6
คะแนนหรอย: 153

ตัวมันหรอย เอ้ย ตัวมันเหลืองมากเลยค่า 55+ น่ารัก ><"

>>>เฟสบุคบูมบิมจ้า จิ้มๆ<<<
Poowangdee is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 07-01-2014   #5
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

ขอบอกว่า นั้นคือ ฟอร์มอันสุดยอดของพี่แล้วละครับน้องๆ ฝีมือการลงสีด้วยคอมพิวเตอร์เท่านี้จริงๆ5555 ลาก่อนการลงสีด้วยคอมพิวเตอร์

เก่า 18-01-2014   #6
Member

Bossman's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 0
คะแนนหรอย: 29

การ์ตูนคู่เห่ยช่างมีเอกลักษณ์จริงๆ ดูแล้วรู้เลยมาจากเว็ปหรอยกู จำง่าย
เดิ๋ยวต้องวาดมาแข่งบ้างแล้ว

จาก บอสแมว ครับ บอสแมนต่างหากเล่า

เก่า 31-01-2014   #7
Junior Member

Robot Rating's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 1
คะแนนหรอย: 9

Robot Rating เป้าหมาย :::: รูปการ์ตูนคู่เห่ยเก่าๆ คุณโอมลงสีให้ส๊วยสวยจ้า
พลังลายเส้น 3 คะแนน
พลังแห่งสี 3 คะแนน
พลังสร้างสรรค์ 3 คะแนน
3 คำที่ Robot อยากพูด :::: เห่ย คูณ สอง

Tags
การ์ตูนคู่เห่ย, การ์ตูน, คุณโอมลงสีให้ส๊วยสวยจ้า, คู่เห่ย, รูปการ์ตูนคู่เห่ยเก่าๆ, รูปการ์ตูนคู่เห่ย, รูปการ์ตูน

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ