เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > โชว์รูปการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 1626 - คำตอบ: 5  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 12-02-2014   #1
Senior Member

TaiMosU's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 39
คะแนนหรอย: 364
Default Bad Valentine

เอารูปที่วาดไว้ สำหรับวาเลนไทน์ปีนี้มาฝากกัน ><
ภาพอาจจะไม่ได้สดใส อบอวลด้วยไอรักแบบคนอื่นๆนะ ก็เพราะรูปของเรามัน
" B A D V A L E N T I N E " นี่หน่า

ช่วงนี้วาดแต่อะไรดาร์กๆ ตลอด แต่ปีนี้วาเลนไทน์ เราก็ยังคงรักตัวเองเช่นเดิม ฮ่าๆ

แถมๆ คาแรกเตอร์ดีไซน์ คอมมิคไทยๆ ของเรา ที่ยังไม่แน่ใจว่าจะใช้
คาแรคเตอร์นี้ดีมั้ย? ใครที่อยากเห็นเราวาดผู้หญิง อาจจะผิดหวังกันนะ
เพราะว่าเราวาดผู้หญิงไม่สวยเลย

นางเอกในคอมมิคเรา ไม่ได้วาดคอมมิคนานมากแล้ว ช่วยอวยพรให้เราวาดจบด้วยนะ ^u^

รูปขนาดเล็ก
valentine2014-re.jpg   sitang.jpg  
เก่า 12-02-2014   #2

Poowangdee's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 6
คะแนนหรอย: 153

ไอ้หยาาา วาเลนไทน์แล้วหรอคะเนี้ยยย *0* Happy Valentine Day นะคะ ^^
รูปสวยมากอ่าค่ะ ดาร์กๆนี่ละหนูก็ชอบ ><" ลงสีสวยมว๊ากกก แถมหล่อด้วย *0*

//หนูก็โสด 555+

>>>เฟสบุคบูมบิมจ้า จิ้มๆ<<<
Poowangdee is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 15-02-2014   #3
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

แต่ละนางช่องน่าสนใจยิ่ง อิอิ ยังไงเราขอชื่นชมเลยครับ ถ้ามีเธอไม่ Bad วาเลนไทร์แน่นอน

เก่า 15-02-2014   #4
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

เหนือสิ่งอื่นใด น้องต่ายไม่เคยทำให้พี่เอ็มผิดหวัง ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ นะครับน้องต่าย ว่างๆ ถ่ายรูปสวยๆ ให้พี่เอ็มดูอีกได้ไหมครับ ไม่มีน้องต่ายถ่ายรูปลงเว็บแล้ว พี่เอ็มไม่มีแรงบันดาลใจในการถ่ายรูปเลย เอา D90 มาดวลกับ D7000 อีกสักรอบครับ พี่เอ็มขอท้า !!

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is online now   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 18-02-2014   #5

ZAK STUDIO2's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 131
คะแนนหรอย: 81

เจ๋งๆ

ZAK STUDIO2 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 20-02-2014   #6

TaiMosU's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 39
คะแนนหรอย: 364

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Poowangdee อ่านข้อความ
ไอ้หยาาา วาเลนไทน์แล้วหรอคะเนี้ยยย *0* Happy Valentine Day นะคะ ^^
รูปสวยมากอ่าค่ะ ดาร์กๆนี่ละหนูก็ชอบ ><" ลงสีสวยมว๊ากกก แถมหล่อด้วย *0*

//หนูก็โสด 555+
ดาร์กมากไป ฮ่าๆ ตอนแรกว่าจะวาดแบบใสๆ มาด้วยนะ แต่เลยมานานล่ะ ไม่วาดล่ะ ฮ่าๆ
(งานเข้า รุมชีวิตมากๆ)

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohmohm อ่านข้อความ
แต่ละนางช่องน่าสนใจยิ่ง อิอิ ยังไงเราขอชื่นชมเลยครับ ถ้ามีเธอไม่ Bad วาเลนไทร์แน่นอน
ออริสาวน้อยนั่น ยังไม่รู้เลยว่าจะใช้ดีไซน์นี้ดีรึเปล่า
พอเป็นคอมมิค มันคิดเยอะว่าอิลลัสเยอะเลยอ่ะค่ะ

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M150 อ่านข้อความ
เหนือสิ่งอื่นใด น้องต่ายไม่เคยทำให้พี่เอ็มผิดหวัง ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ นะครับน้องต่าย ว่างๆ ถ่ายรูปสวยๆ ให้พี่เอ็มดูอีกได้ไหมครับ ไม่มีน้องต่ายถ่ายรูปลงเว็บแล้ว พี่เอ็มไม่มีแรงบันดาลใจในการถ่ายรูปเลย เอา D90 มาดวลกับ D7000 อีกสักรอบครับ พี่เอ็มขอท้า !!
ช่วงนี้ต่ายก็ไม่ค่อยได้ไปไหนอ่ะ ค่ะ เลยไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเลย หลังๆ นี่มี
ลองถ่ายพรอตเทรด ไว้จะลองเอามาลงให้ดูค่ะ แต่ว่า ไม่รู้พี่จะถูกใจมั้ยนี่สิ ><

อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ZAK STUDIO2 อ่านข้อความ
เจ๋งๆ
โอ้ว สั้นง่าย ได้ใจความ ขอบคุณมากค่ะ ^u^ ช่วยติดตามผลงานต่อไปด้วยนะคะ

Tags
bad, character, comic, design, valentine, การ์ตูน วันวาเลนไทน์, การ์ตูนวาเลนไทน์, รูปการ์ตูน วันวาเลนไทน์, รูปกำร์ตูนวาเลนไทน์, วาเลนไทน์ 2013, วาเลนไทน์

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ