เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > คุยเรื่องหนังสือและการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 2208 - คำตอบ: 0  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 04-06-2013   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default พระเอกหน้าชะม้อยของ Death Note ทัตสึยะ ฟูจิวาระ เตรียมแต่งเมียแล้ว

พระเอก Death Note ทัตสึยะ ฟูจิวาระ ได้ออกมาประกาศตัวแล้วครับว่าจะแต่งเมียเอ้ยแต่งงาน หลังจากที่คบกับแฟนคนนี้มานาน 9 ปี หลายคนคงจำหน้าเขาได้ดีในภาพยนตร์ดังของญี่ปุ่นหลายๆเรื่อง หลายคนมีคำถามว่าพระเอกคนนี้เขาหล่อตรงไหน มีของดีอะไรญี่ปุ่นถึงบอกว่าหล่อ

"ทัตสึยะ ฟูจิวาระ"นักแสดงแดนปลาดิบชื่อดังประกาศข่าวดีต่อหน้าสื่อว่าเตรียมจะสละโสดแล้วกับแฟนสาวที่คบหาดูใจกันมานานถึง 9 ปี "แม้ว่านี่จะเป็นเรื่องส่วนตัว แต่ขอให้ผมได้ประกาศข่าวดีต่อหน้าทุกคนนะครับ คือผมกำลังจะแต่งงานกับแฟนสาวของผมที่คบกันมานาน 9 ปีครับ" ทัตสึยะ พระเอกหนุ่มวัย 31 ปีที่คุ้นหน้าคุ้นตาดีจากภาพยนตร์เรื่อง Death Note และนักพนัน ไคจิ อิโตะ จากภาพยนตร์เรื่อง Kaiji ประกาศข่าวดีแบบใบหน้าเปื้อนยิ้มต่อหน้าสื่อเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา

ทัตสึยะ วัย 31 ปียังได้เผยด้วยว่าเขาและแฟนสาวนอกวงการวัย 34 ปีของเขา เริ่มคบหากันหลังจากได้รู้จักกันผ่านทางเพื่อนๆที่สนิทตั้งแต่ปี 2004 และใช้ชีวิตอยู่ก่อนแต่งกันมานานกว่า 6 ปีแล้ว โดยนักแสดงหนุ่มได้อธิบายถึงว่าที่ภรรยาของเขาว่าเป็นคนที่เรียบร้อยน่ารัก "เธอเป็นนอบน้อมถ่อมตนและเป็นผู้หญิงที่เรียบร้อยมากๆครับ เธออยู่กับผมตลอดในช่วงเวลาที่ยากลำบากที่สุดในอาชีพการงานของผม เธอคอยให้กำลังใจและดูแลผมป็นอย่างดี ผมรู้สึกซาบซึ้งและขอบคุณเธออย่างมากที่อยู่เคียงข้างผมตลอด 9 ปีที่ผ่านมาครับ"

ขอบคุณ manager.co.th

บทความต่อไป >>> รวมรายชื่อหนังสือการ์ตูนที่เกี่ยวกับการปั่นจักรยานของญี่ปุ่น
บทความที่แล้ว >>> SPEED KING หนังสือการ์ตูนสำหรับคนชอบวิ่ง คนรักวิ่งต้องอ่าน!!!

รูปขนาดเล็ก

Tags
death, death note, death note ทัตสึยะ ฟูจิวาระ, note, เตรียมแต่งเมียแล้ว, ทัตสึยะ, ทัตสึยะ ฟูจิวาร, ทัตสึยะ ฟูจิวาระ, ทัตสึยะ ฟูจิวาระ แต่งงาน, พระเอก, พระเอก death note, พระเอก ทัตสึยะ ฟูจิวาระ, พระเอกหน้าชะม้อยของ, ฟูจิวาระ, เว็บการ์ตูน