เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > RoiGOo City > หรอยกูคาเฟ่

ตอบ
อ่าน: 102608 - คำตอบ: 205  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 01-05-2012   #71
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันที่อาทิตย์ 29 เมษา 2555

เธอบอกว่าเธอพักอยู่ที่พักระยองติดทะเล ใครอยากไปตามเธอที่ระยองบ้าง
ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน งานที่มีแต่เส้น (คิดถึงหรอยกู)555+
ประวัติเล็กๆkuma p.1
ปจดkuma
แวะเอาภาพมาแปะ ไม่ได้เข้ามานานคิดถึง
ก็วาดไปเล่นๆ ก็แค่ภาพเฉยๆ หุหุ
ล้น
ได้ปากกามาแล๊ววว..
รูปกิลแร็คที่เคยอยู่kuma (รูปจากกระทู้นี้)
การ์ตูน"นักรบขี้เริ่มออกสำรวจ"โดย นายเช็ดขี้
ยิ้มชั่วร้าย อย่างเหมียวนาโอะ
ข่าวดี!!! สำหรับนักวาดรูปการ์ตูนทุกท่านในเว็บหรอยกู

เก่า 02-05-2012   #73

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันอันคาร 1 พฤษภาคม 2555

โป๊มั้ยพี่
สาวเท่ห์ เป๊ะ ป๊ะล้า
วาดไปยามว่าง
ลองทำมุขตัดปะบ้างครับ
ตูนแมวสถ่อย - วัชพืช
ไม่ขอตั้งชื่อ เพราะคิดชื่อไม่ออก...
ชิเอล กับ เซบาสเตียน
เว็บไซต์หลักของการ์ตูนโดเรม่อน โนบิตะ ชิซูกะนมากันหมดค่ะ
รูปแอนิเมชั่น "นักรบขี้" โดยนายเช็ดขี้ (รูปจากกระทู้นี้)
การ์ตูน hong14-nameless ตอน ห้องคำถามที่ปู้ชายสงสัย 1-2
Ojichan Watashi&Baby อยากน้ำหนักขึ้น คราวนี้ยั้งไม่หยุดเลย ตอน ทำน้ำหนัก
ต้องการซื้อหนังสือนิยายสไปรัล ซุสุกิ โคจิเขียน(ภาคต่อของ ริง)

เก่า 03-05-2012   #74

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันพุธ 2 พฤษภาคม 2555

ลองวาดคนธรรมดาดู
ฟังไม่รู้เรื่อง.. แต่ชอบ
ตื่นเต้นและสวยงาม
แร็คkuma
วาดเล่นๆkuma
อยากมีรายได้ในการทำ Adsense
Blade Queen เฉือนแหลกคร่ะ!!!
ตูนแมวสถ่อย - หักบัตร (รูปจากกระทู้นี้)
ดูบอลสดบุรีรัมย์ยูไนเต็ด รู้เลยทำไมออกไปแพ้ที่ญี่ปุ่น!!!
การ์ตูน wanwan มีเรื่องชวนปวดเฮด อีกแว้ว ตอน ความผิดใครดี
แค่ได้ยินเสียงเธอ ฉันก็มีความสุขแล้ว
ไม่ต้องอ่านรีวิวโลชั่นมะหาดกันแล้วครับเธอพวกนี้แหละใช้ครีมมะหาด

เก่า 04-05-2012   #75

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันพฤหัส 3 พฤษภาคม 2555

อะไรคือสิ่งที่นักวาดการ์ตูนต้องการค่ะ

sketch ลงสีเสร็จแล้วแบ๊วเลย!!
ต้นอ้อ ซิตี้ : ลัลล้าี่ที่ซีไซด์วิว
OC Season 2 : Eden island(Panty)
พักวาดก่อน
ดวงเดือนพฤษภาคม-มิถุนายน2555 เป็นไงไม่ต้องดูแล้วแค่ดูกระทู้นี้ดวงดีแน่นอน
ตัวอักษรพิเศษจ๊ะ ลองเข้ามาดูเพียบเลยใครยังไม่รู้จักอักษรพิเศษเข้ามาดูกัน
ขอความช่วยเหลือค่ะT^T กับปัญหาWindow7 กับ เม้าส์ปากกา
กำหนดสีคร่าว ๆ งับ Blade Queen อีกละ
การ์ตูนวอลเลย์บอล "ได้เวลาท้าตบ" การ์ตูนไม่ดังแต่มันส์สุดสุด(หนังสือการ์ตูน)
แนะนำตัวครับ
เว็บเถื่อนรวมเกมส์จากการ์ตูนโดเรม่อน
การ์ตูนแมวสถ่อย ต้องทำถึงขนาดนี้เลยรึ ตอน หักบัตร
sketch ก่อนลงสี อยากวาดสาวๆ ต่อไปจะวาดเยอะๆครับ

เก่า 05-05-2012   #76

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันศุกร์ 4 พฤษภาคม 2555

Portrait เเฟนฉาวฮะ

CG ครั้งแรกในชีวิต
รูปสีอเคลิกหลอนๆ
ราชันแห่งภูติby KUMA
ผมว่าคนนี้น่ารัก ^^
มือใหม่ครับ
มาร่วมแบ่งปันกระทู้ดีดีผ่านทางเว็บการ์ตูนหรอยกูกันดีกว่าครับ
เด็กใหม่แจ๊ะ! =_________=
จำอวดหน้าม่าน .. ของเขาดีจริง
เสื้อสามขีด!
ชาวหรอย มีแฟนซีรีย์มั่งมั๊ย
รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติอังกฤษ
ฝันว่าฟันหลุดกับฝันว่าตัดเล็บ พร้อมกัน!!!
รวมตอนสั้นสั้นของการ์ตูนแองกี้เบิร์ด หาดูยากแต่หรอยกูจัดให้
แผนที่ร้านไก่ย่างหนังกรอบป้าแก้ว แผนที่ร้านไก่ย่างป้าแก้ว ลาดกระบัง
การ์ตูน ไอ้แป้น ทำไปได้เนอะ คนคนนี้อะ เลิศมาก ตอน หายหนาวยัง
btf ปาดปิกม่าตัดเส้น(ลงครั้งแรก)

เก่า 06-05-2012   #77

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันเสาร์ 5 พฤษภาคม 2555

ได้โปรดเข้ามาอ่านทีได้ไหมค่ะ
Lockout ภาพยนตร์ดีดีที่โดนยอดมนุษย์บังอยู่
โชว์ผนงานการตัดเสั้นครับผม^^
Take Care
ตอนวิ่งผมต้องคิดอะไรเพื่อทำลายสถิติการวิ่งเก่าของตัวเอง จากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพ
การ์ูตูนพี่สาวที่แสนดีตอนที่1
The Scream ภาพที่แพงที่สุดในโลกกับราคา 3.7 พันล้านบาทไทย
วาดแบบเด็กวาดกันby KUMA
stop motion By KUMA
ผมว่ามีหลายคนเคยเห็นภาพนี้
รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติสเปน นำทีมโดยซาบี้ เฮอร์นันเดซ
มารู้จักเครื่องมือวาดที่ควรรู้กันเหอะ
รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติยูเครน นำทีมโดยผู้เฒ่าเชฟเชนโก้

เก่า 07-05-2012   #78

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันอาทิตย์ 6 พฤษภาคม 2555

4 ชามูไร...สอล้วนอีกแล้ว (รูปจากกระทู้นี้)
How to register Roigoo website.
แมนยูว่าอย่างไรกับเจอสวอนซี แมนซิตี้เค้าชนะนิวไปแล้ว 2-0 (ใครดูบอลสดอยู่คุยกัน)
featuring(ฟีทเจอริ่ง) แปลว่าอะไร ภาษาทางการกับภาษาวัยรุ่นเข้าใจต่างกัน
รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติฮอลแลนด์ ฟานเปอร์ซี่ตีนซ้ายตีนเดียวอยู่
รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติฝรั่งเศส เบนเซม่าบอกขอกดซัก 10 ลูก
การ์ตูน"จ้างแมงมาฆ่าเมีย"โดย นายเช็ดขี้
nyannn !

เก่า 08-05-2012   #79

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันจันทร์ 7 พฤษภาคม 2555

รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติอิตาลี่ เชียร์เกรียนมารีโอ บาโลเตลลี่กันครับ
รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติสวีเดน ผมเกลียดสลาตัน อิบราฮิมโมวิช
(ซีจี) ซีวอน super junior (รูปจากกระทู้นี้)
-หนังสั้นทำเองแสดงกับน้องครับ-
สาวน้อย =^_^=
ขายหนังสือเรียนม.ปลาย หนังสือสอบเข้ามหาลัย หนังสือสอบเข้าม.4 มือสองราคาถูกจ้า
รูปการ์ตูน"ทรงผมกากๆเกรียนๆ"โดยนายเช็ดขี้
ชมรมวาดการ์ตูนในโรงเรียนมีกันหรือไม่ครับ

เก่า 09-05-2012   #80

กระทู้เว็บการ์ตูนหรอยกูประจำวันอังคาร 8 พฤษภาคม 2555

แฮะๆ เอาคลืปสอนวาดพอร์ทเทรดมาฝากครับ
How you come here..Jack ?
หนังสือการ์ตูนขายหัวเราะการ์ตูนเพื่อสังคมไทยค่ะ
คุณบอกความลับได้ไหม : สมัยเด็กน้องน้องนำเข้าการ์ตูนโป๊18+มาจากไหน (รูปจากกระทู้นี้)
รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติกรีซ เทพนิยายครั้งที่ 2 ไม่น่ามีอีกแล้ว
รีวิวฟุตบอลยูโร 2012 : ทีมชาติโปแลนด์ รู้จักคนเดียววอเซค เชสนี่ของอาร์เซน่อล
เส้นเรียบง่าย บอกว่าฝันดี
ฝึกวาดเรื่อยๆเปื่อยๆ^^
รูปการ์ตูน"แฟนอาร์ตโดเรม่อง"โดยนายเช็ดขี้
วันนี้แฟนทีมชลบุรี เอฟซี อย่าลืมดูบอลสดเอเอฟซี คัพ นะครับ
Spacial Event[MAXILA] Chapter 01 :ทีมที่เมพที่สุด
การ์ตูน Ojichan Watashi&Baby ขำๆ และฮาขี้อตก ตอน คุยกับลูกหน่อย
การ์ตูน my-girlfriend ตอน "แฟนผมเค้า...ตามใจผม"
มาโชว์ผลการตัดเส้นมั่ง//ยังไม่เสร็จเลยยย แหะ
ระหว่างดูเธอกับดูถ่ายทอดสดฟุตบอลรอบชิงยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีกจะเลือกอะไร
ชาติที่แล้วเกิดเป็นอะไรทำไมชาตินี้เธอถึงสวยได้ขนาดนี้จาก นิตยสารFHMเกาหลี

Tags
ข่าวด่วนวันนี้, ข่าววันนี้, ข่าวหนังสือพิมพ์, ข่าว, ในกระทู้เดียว, รวมทุก, รวมทุกข่าวด่วนวันนี้, หนังสือพิมพ์, อัพเดท, อัพเดทในกระทู้เดียว, อ่านข่าววันนี้, อ่าน