เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > คุยเรื่องหนังสือและการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 3191 - คำตอบ: 0  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 07-04-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default ตัวการ์ตูนโดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ ชอบใครมากที่สุด(+ประวัติ)

โดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะในการ์ตูนโดราเอม่อนเหมือนกับเป็นดาวเด่นประจำการ์ตูนเรื่องโดเราเอม่อนเลยนะครับ แต่ละคนมีบุคลิกภาพเฉพาะตัวที่แตกต่างกันชัดเจนถือว่าเทพมากด้านการสร้างบุคลิกภาพของตัวการ์ตูนเลยทีเดียว วันนี้มาแสดงความคิดเห็นกันครับชาวหรอยกูว่าโดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ เพื่อนๆชอบตัวไหนมากกว่ากันส่วนผมนั้นมีดาวเด่นในดวงใจของผมแล้วล่ะ

ผมชอบ ไจแอนท์ ครับ
ด้วยความบ้าและความฮาของเค้า
ได้ใจผมไปเต็มๆถ้าไม่มีตัวนี้เรื่องจืดมาก

ประวัติการ์ตูนโดราเอม่อนครับลองอ่านกันดู
อ่านกระทู้อื่นๆเกี่ยวกับการ์ตูนโดราเอม่อน

เกี่ยวกับการ์ตูนโดราเอม่อน
ตัวการ์ตูนโดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ ชอบใครมากที่สุด(+ประวัติ)
โตโยต้างัดไอเดียนำการ์ตูนโดราเอม่อนมาทำโฆษณาค่ะ กับโนบิต่ะตอนอายุ 30
แอบมาเปิดบอร์ดใหม่จ้า การ์ตูนโดราเอม่อน แบบ3มิติ
รวมประวัติประวัติตัวการ์ตูนโดราเอม่อนค่ะ(โดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ)
เปิดแล้วพิพิธภัณฑ์การ์ตูนโดราเอม่อน คนไทยเข้าชมฟรี(ล้อเล่น)
ลูกพร้าวกับพุดดิ้ง ตอน โดราเอม่อนนักขาย
++อัพเดทการ์ตูนโดราเอม่อน++

รูปขนาดเล็ก

Tags
การ์ตูนโดราเอม่อน ไจแอนท์, การ์ตูนโดราเอม่อน ชิซูกะ, การ์ตูนโดราเอม่อน ซึเนะโอะ, การ์ตูนโดราเอม่อน โนบิตะ, การ์ตูนโดราเอม่อน, ไจแอนท์, ชอบใครมากที่สุด(+ประวัติ), ชอบใครมากที่สุด, ชิซูกะ, ซึเนะโอะ, โดราเอม่อน ไจแอนท์, โดราเอม่อน ชิซูกะ, โดราเอม่อน ซึเนะโอะ, โดราเอม่อน โนบิตะ, โดราเอม่อน, ตัว, ตัวการ์ตูนโดราเอม่อน, โนบิตะ, ประวัติ, ประวัติ ไจแอนท์, ประวัติ ชิซูกะ, ประวัติ โนบิตะ, ประวัติ), ประวัติการ์ตูนโดราเอม่อน, ประวัติการ์ตูน, ประวัติโดราเอม่อน
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ