เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > อ่านการ์ตูนออนไลน์

ตอบ
อ่าน: 11335 - คำตอบ: 0  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 09-09-2011   #1
Senior Member

JigSaW's Avatar

บล็อก: 18
ถ่ายทอดพลัง: 317
คะแนนหรอย: 255
Default การ์ตูนโดราเอม่อนตอนจบ (โดจินจากญี่ปุ่น)

นำมาจากบล็อกการ์ตูนโดราเอม่อนของข้าพเจ้าเองจ้า โดจินตอนนี้อ่านแล้วได้ฟิวล์แบบโดราเอม่อนจริงๆ จนแทบไม่น่าเชื่อว่ามันเป็นงานโดจิน(โดจินคือของปลอม) ติดตามที่บล็อกได้ค่ะที่นี่

จากที่หลายๆคนรู้กันนะค่ะว่าการ์ตูนโดราเอม่อนอันที่จริงแล้วไม่มีตอนจบว่าใครอยู่ใครไปอะไรยังไง แต่เนื้อทุกเรื่องย่อมมีคนอยากให้จบค่ะ ก็เลยมือเหล่านักวาดเค้าวาดการ์ตูนโดราเอม่อนแบบโดจินขึ้นกันแบบสนุกมือ

โดเรมอน ตอนจบ

เกี่ยวกับการ์ตูนโดราเอม่อน
ตัวการ์ตูนโดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ ชอบใครมากที่สุด(+ประวัติ)
โตโยต้างัดไอเดียนำการ์ตูนโดราเอม่อนมาทำโฆษณาค่ะ กับโนบิต่ะตอนอายุ 30
แอบมาเปิดบอร์ดใหม่จ้า การ์ตูนโดราเอม่อน แบบ3มิติ
รวมประวัติประวัติตัวการ์ตูนโดราเอม่อนค่ะ(โดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ)
เปิดแล้วพิพิธภัณฑ์การ์ตูนโดราเอม่อน คนไทยเข้าชมฟรี(ล้อเล่น)
ลูกพร้าวกับพุดดิ้ง ตอน โดราเอม่อนนักขาย
++อัพเดทการ์ตูนโดราเอม่อน++

JigSaW is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูนญี่ปุ่น, การ์ตูนโดจิน, การ์ตูนโดราเอม่อน โดจิน, การ์ตูนโดราเอม่อนตอนจบ, การ์ตูนโดราเอม่อน, การ์ตูน, โดจิน ญี่ปุ่น, โดจินจากญี่ปุ่น, โดนจิน, โดราเอม่อน โดจิน, โดราเอม่อน ตอนจบโดจิน, โดราเอม่อน ตอนจบ, โดราเอม่อนตอนจบ, โดราเอม่อน, อ่านการ์ตูน, อ่านการ์ตูนฟรี