เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > General Topic > พักผ่อนหย่อนใจ > ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพหรอยกู

ตอบ
อ่าน: 1866 - คำตอบ: 4  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 12-03-2012   #1
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838
Default ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกูขอบคุณเมนูอาหารเพื่อสุขภาพจากคุณแม่

นอกจากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกูจะวิ่งกันถึกๆถุยๆแล้ว ยังมีเรื่องโภชนาการเมนูอาหารเพื่อสุขภาพเข้ามาเกี่ยวข้องด้วยครับ อันนี้ก็ต้องขอบคุณคุณแม่ของผมเลย(คุณแม่นายโอมนายเอ็ม)ที่จัดสรรค์เมนูอาหารเพื่อสุขภาพซึ่งเป็นอาหารที่ผมไม่ค่อยอยากกินเท่าไรมาให้กิน พวกผักอะไรพวกนี้แหละและผมพึ่งรู้ว่าผักนี่มันราคาถูกกว่าหมูหมากาไก่เยอะมาก แถมยังกินอิ่นนอนหลับสบายอีก

รูปภาพเมนูอาหารเพื่อสุขภาพที่คุณแม่สุดที่รักจัดมาให้

สรุปคือกินผักกันจนขี้เขียวแน่นอนครับ แต่อย่างน้อยก็ยังมีไก่ทอดมาดามใจบ้าง แต่ขอบอกว่าเมนูผักสดจิ้มน้ำจิ้มสุกี้(ยี่ห้อสุขุมฉเทพมากมาก อันที่จริงแม่ของผมก็เป็นคนหนึ่งที่ถือว่าวิ่งเป็นประจำบ่อยบ่อยครับ ตอนนี้อายุ 50 กว่าแล้วแต่หน้าตาเหมือนเด็ก 4 ขวบ ไม่เชื่อลองมาชมกันได้เลยครับ ถือว่าเป็นเรื่องอัศจรรย์แห่งการวิ่งมาก สำหรับเมื่อวานสถิติการวิ่งก็เป็นเช่นนี้ครับ

สถิติการวิ่ง 5.4 กิโลวันที่ 11/3/55

32:19 นาที

สรุปสถิติการวิ่งระยะ 5.4 กิโลทั้งหมด
6/3/55 เวลา 43:24 <<< ห่วยสุด
7/3/55 เวลา 34:36
8/3/55 เวลา 33:58

11/3/55 เวลา 32:19
<<< ดีสุด

ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู
อยากให้น้องน้องทุกคนวิ่งกันถ้วนหน้าครับ

กระทู้จากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู จัดตั้งโดยนายโอมเพื่อนายเอ็ม
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู เปิดตัววิ่งวันแรกแล้วมีสมาชิกร่วมวิ่ง 1 คน
ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู วันที่ 2 ลองเทสรองเท้าวิ่งคู่เก่า
ชูรองเท้าเรียบร้อยแล้วสมาชิกคนที่ 3 ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

บทความเกี่ยวกับการวิ่งจากชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

เทคนิคการวิ่งระยะไกลนั้นวิ่งอย่างไร เนื้อหาโดยชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู

รูปขนาดเล็ก
เก่า 12-03-2012   #2
Administrator

M150's Avatar

บล็อก: 62
ถ่ายทอดพลัง: 3,970
คะแนนหรอย: 2,576

เห็นภาพที่คุณโอมถ่ายแล้ว เกิดคำถามว่า กล้องมันไม่ดี หรือ คนถ่ายมันกาก กันแน่ครับเนี่ย !!!

เรียน พี่น้องที่ทำการซื้อและขายเม้าส์ปากกามือสองในเว็บหรอยกู โปรดตรวจสอบข้อมูลและรายละเอียดของผู้ซื้อและผู้ขาย รวมถึงสินค้าเม้าส์ปากกามือสองให้ชัดเจน ก่อนตัดสินใจซื้อ ส่งมอบ และ โอนเงินกัน เพื่อความปลอดภัยนะคร้าบผม
M150 is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 12-03-2012   #3
Senior Member

JigSaW's Avatar

บล็อก: 18
ถ่ายทอดพลัง: 317
คะแนนหรอย: 255

รูปเสื่อมมากจริงๆค่ะ ขอประณาม555

เก่า 12-03-2012   #4
Moderator

KunMama's Avatar

บล็อก: 1
ถ่ายทอดพลัง: 620
คะแนนหรอย: 378

สมัยนี้เว็บหรอยมีชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพด้วยหรอครับ วันหลังขอร่วมด้วยครับ

KunMama is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 12-03-2012   #5
Senior Member

pingguoabb's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 332
คะแนนหรอย: 285
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง pingguoabb

ผัก ผักกกก!! ผมชอบกินลุกมะเขือพวงในน้ำพริกมากๆเลยขอบอก!!

ตอบ

Tags
การ์ตูนคุณแม่, การ์ตูนแม่, การ์ตูนวิ่ง, การ์ตูนหรอยกู, การ์ตูนหรอยก, การ์ตูนหรอย, การ์ตูนอาหาร, การ์ตูน, กู, ขอบคุณ, คุณแม่, จาก, ชมรม, ชมรมการ์ตูน, ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพการ์ตูนหรอยกู, ชมรมวิ่งเพื่อสุขภาพ, ชมรมวิ่ง, เพื่อสุขภาพการ์ตูน, เพื่อสุขภาพ, เพื่อ, ภาพ, เมนู, เมนูอาหาร, เมนูอาหารเพื่อสุขภาพ, เมนูอาหารเพื่อสุข, วิ่งเพื่อสุขภาพ, วิ่ง, สุข, สุขภาพ, หรอยกู, อาหาร, อาหารเพื่อสุขภาพ, อาหารเพื่อ